หน้า: 1 ... 34 35 [36] 37 38 ... 527
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ห้องรับแขก..สมาชิกห้วยขวาง-ลาดพร้าว รวมตัวกันที่นี่จ้าาาาาาา  (อ่าน 788552 ครั้ง)
เด็กชายบี
โซไซตี้ พันธุ์แท้

« ตอบ #525 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 12:35:54 PM »

อาทิตย์นี้เหรอ น่าไปมากกกก ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

มาให้ได้นะครับ จนป่านนี้ท่านปลาทานของกลุ่มผมยังนอนฝันร้ายอยู่บ่อยๆเลยครับ ช่วยมาทำให้เค้าหายสงสัยหน่อยครับ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

U cun Q
v.i.p

« ตอบ #526 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 12:37:57 PM »

อาทิตย์นี้เหรอ น่าไปมากกกก ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

มาให้ได้นะครับ จนป่านนี้ท่านปลาทานของกลุ่มผมยังนอนฝันร้ายอยู่บ่อยๆเลยครับ ช่วยมาทำให้เค้าหายสงสัยหน่อยครับ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

แน่ะ ใส่ร้ายกันสุดๆ ยิงฟันยิ้ม

ใจเปลี่ยน โลกเปลี่ยน
Ton_uttaradit

« ตอบ #527 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 12:44:32 PM »

ชวนเขาไปแต่ตัวเองจะหนีเสียงั้นอะ
เอก ตาเดียว2515

เพชรฆาตความเครียด & ซูโม่สำอาง = สนุ้กฯโซไซตี้

« ตอบ #528 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 12:49:16 PM »

แน่ะ ใส่ร้ายกันสุดๆ ยิงฟันยิ้ม
ฝันร้ายที่โดนโจรปล้นใช่มั๊ยเอ่ย???    ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ถึงแม้ไม่รวยเงินทอง แต่เราก็รวยความสุข เมื่อได้อยู่กับโต๊ะสนุ้กฯ
ถึงตายกี่ชาติก็ขาดสนุ้กฯไม่ได้   -_O      ^____ ^_^____^

««««    U'LL   _   NEVER   _   WALK   _   ALONE    »»»»
tao ratchada

« ตอบ #529 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 01:20:51 PM »

@พี่เต่า...
งานนี้พี่เต่าไปมั๊ยครับ?
อยากให้ไปสนุกสนานด้วยกันครับ

สรุป... ไว้เจอกันที่แทงโก้นะครับพี่  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

งานนี้ไปไม่ได้จริงๆครับ ทั้งๆที่อยากไปมากกกกกก ..ทั้งคาเฟ่ เดอะบีช  ทั้งครามมารีน(เกี่ยวกันมั้ยเนี่ย555 ขยิบตา)

ยังไงก็เก็บอาวุธหนักกลับมาสักสองสามกระบอกนะครับ แทงกิ้วครับ ยิงฟันยิ้ม

เพชรฆาตความเครียด & ซูโม่สำอาง = สนุ้กฯโซไซตี้

« ตอบ #530 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 01:36:29 PM »

แอบแจ้งข่าว กลุ่มศรีราชาเตรียมอาวุธหนักไว้รับมือกรุงเทพไว้หลายกระบอกเลยครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ขอบคุณครับคุณบีที่เตือนมา! เดี๋ยวผมจะโทรเรียก THE HULK จาก THE AVENTUREมารับมือครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ถึงแม้ไม่รวยเงินทอง แต่เราก็รวยความสุข เมื่อได้อยู่กับโต๊ะสนุ้กฯ
ถึงตายกี่ชาติก็ขาดสนุ้กฯไม่ได้   -_O      ^____ ^_^____^

««««    U'LL   _   NEVER   _   WALK   _   ALONE    »»»»
nut vb

สักวันต้องเก่งให้ได้เหมือนคนอื่นเขา สู้สู้

« ตอบ #531 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 03:27:25 PM »

ไปด้วยคนครับ ไม่พลาดด้วยประการทั้งปวง

ถ้าเดินตามรอยเท้าคนอื่น ก็ไม่มีรอยเท้าเป็นของตนเอง
To dare is to lose one''''s footing momentarily. Not to dare is to lose
oneself.

« ตอบ #532 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 03:37:51 PM »

ไปด้วยคนครับ ไม่พลาดด้วยประการทั้งปวง
นึกว่าจะไม่มาซะแล้ว THE HULK ของเรา!!! หายเงียบไปเลยนะนัท
แล้วเสาร์นี้มาฟีโน่รึเปล่าล่ะ?

โต้ง ยิปซี
V.I.P.

"คฤจภัค คิศถฤงคิษแคธ"

« ตอบ #533 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 04:07:53 PM »

UPDATE รายชื่อผู้สมัครแข่งขันชิงแชมป์ HL CUP#2

1.หมู ลาดพร้าว
 2.โต้ง ยิปซี
 3.เต่า รัชดา
 4.กอล์ฟ ราเน็ท
 5.เอก ตาเดียว
 6.ต้น วังชมภู 
 7.อาร์ต มธบ.
 8.ทีม ex
 9.นัท deluxe
10.พี mooty55
11.นัท VB
12.อ้น โซไซตี้
13.เอส ดินแดง
14.เพชร ฟีโน่
15.โจ รังสิต
16.โฟล์ค รังสิต
17.หนุ่ย uk
18.วี เวชเพิ่ม
19.หนิง อุบล
20.เขียด ฮอกวอตส์
21.หนึ่ง ทอร์นาโด
22.เชน วังทอง
23.อ้วนสัก
24.โบ ไบก้อน
25.หนู นภา
26.บาส เด็กเก็บโต็ะ
27.น้อย กระยางขาว
28.ก้วง VRK
29.ชิน ราม60
30.โจ เพื่อนจุ๊บ
31.เจมส์ การบิน
32.บอย pts
33.สารวัตรจุ๊บ
34.มาร์ค Markky29

ปิดรับสมัครวันอาทิตย์ที่16กันยายน2555 คาดว่าอาจจะเริ่มแข่งขันได้ปลายเดือนนี้ครับ ยิ้มเท่ห์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 15, 2012, 03:57:57 PM โดย โต้ง ยิปซี » บันทึกการเข้า

nut vb

สักวันต้องเก่งให้ได้เหมือนคนอื่นเขา สู้สู้

« ตอบ #534 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 05:14:48 PM »

นึกว่าจะไม่มาซะแล้ว THE HULK ของเรา!!! หายเงียบไปเลยนะนัท
แล้วเสาร์นี้มาฟีโน่รึเปล่าล่ะ?
พี่จะไปศรีราชากันวันไหนเหรอ ไม่ใช่เสาร์นี้เหรอ

ถ้าเดินตามรอยเท้าคนอื่น ก็ไม่มีรอยเท้าเป็นของตนเอง
To dare is to lose one''''s footing momentarily. Not to dare is to lose
oneself.

« ตอบ #535 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 05:40:05 PM »

พี่จะไปศรีราชากันวันไหนเหรอ ไม่ใช่เสาร์นี้เหรอ
พวกเราไปวันอาทิตย์ครับนัท ถ้าว่างก็ตามมาได้เลย ทางไปโต๊ะมีบอกเอาไว้ก่อนหน้านี้ นัทลองย้อนกลับไปอ่านดูก็แล้วกัน

ไปหลายๆคนจะได้สนุก

nut vb

« ตอบ #536 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 05:53:29 PM »

ผมรออยู่ที่ศรีราชานะพี่อิอิ

oneself.
หนิง ศิษย์เต่า

หนิง อุบล

« ตอบ #537 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 12:56:19 AM »

ที่ไปแน่ ๆ แล้วตอนนี้ก็ตามนี้ พี่ คุณหมู คุณชัย คุณเอก อ๋อ คุณโต้ง เวปมาสเตอร์ อ้น บาส ชิน ใครจะยืนยันตัวเองก็ลงชื่อไว้เลยครับ ไม่ต้องรอวันเสาร์ก็ได้ จะได้รีบ ๆ แจ้งทางโน้นจองโต๊ะไว้ครับ ขอบคุณพี่น้องทุกคน.

ใครที่เอารถไปเอง หรือใครที่อยากไปแต่ไม่รู้จะไปรถใครก็แจ้งมาด้วยครับจะได้หาล้อว่าง ๆ ให้เกาะ..
  หนิง อุบล ไปด้วยคับ จะเกาะล้อ พี่กอล์ฟ ราเน็ท ไปคับ

โชคชะตาคือสิ่งที่ฉันไม่มี
golf_ranet
v.i.p
รุ่นใหญ่ ขาประจำ

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด

« ตอบ #538 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 01:14:41 AM »

ที่ไปแน่ ๆ แล้วตอนนี้ก็ตามนี้ พี่ คุณหมู คุณชัย คุณเอก อ๋อ คุณโต้ง เวปมาสเตอร์ อ้น บาส ชิน ใครจะยืนยันตัวเองก็ลงชื่อไว้เลยครับ ไม่ต้องรอวันเสาร์ก็ได้ จะได้รีบ ๆ แจ้งทางโน้นจองโต๊ะไว้ครับ ขอบคุณพี่น้องทุกคน.

ใครที่เอารถไปเอง หรือใครที่อยากไปแต่ไม่รู้จะไปรถใครก็แจ้งมาด้วยครับจะได้หาล้อว่าง ๆ ให้เกาะ..
  หนิง อุบล ไปด้วยคับ จะเกาะล้อ พี่กอล์ฟ ราเน็ท ไปคับ

ผมขับรถไปเองครับพี่ เชน ส่วนรถผมตอนนี้มี ผม, หนิง อุบล, และ พี่โต้งครับ
หนึ่ง ทอร์นาโด
คนนี้รุ่นจิ๋ว 100 กระทู้
**

ใช้ชีวิตให้มีความสุขทุกวันเสมือนเป็นวันสุดท้ายของชีวิต

« ตอบ #539 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 05:08:18 AM »

ไปศรีราชากันคราวนี้น่าจะมีกิจกรรมระหว่างกลุ่มหนุกๆไว้ให้ฮากันซะหน่อยนะครับ!!  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ปล. ไม่ได้ไปด้วยแต่จะรอฮานะคร้าบบบบบบบ  จุมพิต จุมพิต จุมพิต
หน้า: 1 ... 34 35 [36] 37 38 ... 527
  พิมพ์