หน้า: 1 ... 30 31 [32] 33 34 ... 527
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ห้องรับแขก..สมาชิกห้วยขวาง-ลาดพร้าว รวมตัวกันที่นี่จ้าาาาาาา  (อ่าน 816639 ครั้ง)
Ton_uttaradit
โซไซตี้ พันธุ์แท้

« ตอบ #465 เมื่อ: กันยายน 10, 2012, 03:22:11 PM »

พี่โต้งกำลังมีน้อง พี่ตี๋ดูอวบๆนะครับอิอิอิ
เอก ตาเดียว2515

เพชรฆาตความเครียด & ซูโม่สำอาง = สนุ้กฯโซไซตี้

« ตอบ #466 เมื่อ: กันยายน 10, 2012, 04:37:41 PM »

นี่ก็ระดับฮอลีวู๊ด(แป้งฝุ่นหอม) ยิงฟันยิ้ม
โห... เล่นมุกนี้เลยหรือพี่โต้ง แล้วน้องๆเค้าจะรู้มั๊ยล่ะเนี่ย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ใส่ภาพประกอบให้ดูด้วยสิครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

แป้งเด็กกระป๋องกลมสีน้ำเงินฝาสีชมพู..... ฮ้อม หอม...   ขยิบตา แลบลิ้น ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

จะหนาวร้อนรึว่าฝนตก มีสิ่งสกปรก เกาะตามร่างกาย หลังอาบน้ำ เพื่อความสบาย ทั้งหญิงและชาย ใช้แป้งฝุ่นหอมฮอลลีวู้ด  ยิงฟันยิ้ม
ฮาตรึม!!!  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
รูปน่ารักมากครับพี่โต้ง  ถูกใจมากเลยครับ ตกใจ ยิงฟันยิ้ม

ปล.รูปภาพเด็กขี่กระป๋องแป้งเป็นฝีมือของพี่โต้งครับ

ถึงแม้ไม่รวยเงินทอง แต่เราก็รวยความสุข เมื่อได้อยู่กับโต๊ะสนุ้กฯ
ถึงตายกี่ชาติก็ขาดสนุ้กฯไม่ได้   -_O      ^____ ^_^____^

««««    U'LL   _   NEVER   _   WALK   _   ALONE    »»»»
บาส เด็กเก็บโต็ะ
คนนี้รุ่นจิ๋ว 100 กระทู้
**

« ตอบ #467 เมื่อ: กันยายน 10, 2012, 04:56:44 PM »

แข่งด้วยครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
โต้ง ยิปซี
V.I.P.

"คฤจภัค คิศถฤงคิษแคธ"

« ตอบ #468 เมื่อ: กันยายน 10, 2012, 05:23:03 PM »

แข่งด้วยครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ลงชื่อให้แล้วครับ ยิ้มกว้างๆ

รายการสนุกเกอร์ระดับชาเล้นจ์ HL CUP#2 ขณะนี้มีผู้สมัครแข่งขันรวม 26คนแล้วครับ ใครจะสมัครเพิ่มก็รีบนิดนึงนะครับ :

บาส เด็กเก็บโต็ะ
**

« ตอบ #469 เมื่อ: กันยายน 10, 2012, 05:40:03 PM »

ขอบคุณมากครับพี่โต้ง   จุมพิต จุมพิต
น้อย-กระยางขาว
**

« ตอบ #470 เมื่อ: กันยายน 10, 2012, 11:08:24 PM »

ผมขอสมัครแข่งขันด้วยคนนะครับพี่โต้ง... ยิ้มกว้างๆ
tao ratchada

« ตอบ #471 เมื่อ: กันยายน 11, 2012, 02:17:52 AM »

คุณสมบัติผู้สมัครHL CUP

-เป็นสมาชิกเว็บโซไซตี้ที่เคยมีทติ้งหรือร่วมเล่นกับกลุ่มห้วยขวางลาดพร้าวมาแล้วไม่ต่ำกว่า2ครั้ง
-เป็นบุคลที่สมาชิกในกลุ่มส่วนใหญ่รู้จักหน้าตา ฝีมือ นิสัยใจคอเป็นอย่างดี
-เป็นนักกีฬาระดับสมัครเล่นที่พร้อมจะลงแข่งทุกวันเสาร์ของเดือนตุลาคม(กำหนดไว้คร่าวๆก่อน)
-เป็นผู้ที่ยอมรับการตัดสินใจของหัวหน้าโต้งกับพี่หมู ลาดพร้าว โดยไม่มีข้อแม้(สำคัญนะข้อนี้ ยิงฟันยิ้ม)

*เรื่องค่าสมัคร วันเวลา กติกาฯลฯ จะแจ้งให้ทราบต่อไป ตอนนี้ขอดูจำนวนคนก่อนครับ
[/quote]

ยินดีต้อนรับผู้สนใจเข้าร่วมกิจกรรมทุกท่านครับ
Gaung
**

Gaung Pirate

ga_u_ng@hotmail.com
« ตอบ #472 เมื่อ: กันยายน 11, 2012, 02:54:15 AM »

ยิงฟันยิ้ม  ขอสมัครด้วยคนครับ

Pirate Snooker@บางแสน
เอก ตาเดียว2515

เพชรฆาตความเครียด & ซูโม่สำอาง = สนุ้กฯโซไซตี้

« ตอบ #473 เมื่อ: กันยายน 11, 2012, 03:13:50 AM »

ยิงฟันยิ้ม  ขอสมัครด้วยคนครับ
นึกว่าน้องก้วงจะไม่มาซะแล้ว...  พี่ยังคิดอยู่ว่าท็อปมาแล้วแต่ทำไมก้วงไม่ยักจะมาด้วย
สงสัยงานเยอะจนไม่มีเวลาเข้าเว็บล่ะสิ  ยิ้ม ยิ้มกว้างๆ

ถึงแม้ไม่รวยเงินทอง แต่เราก็รวยความสุข เมื่อได้อยู่กับโต๊ะสนุ้กฯ
ถึงตายกี่ชาติก็ขาดสนุ้กฯไม่ได้   -_O      ^____ ^_^____^

««««    U'LL   _   NEVER   _   WALK   _   ALONE    »»»»
chin ram60
มือใหม่
*

« ตอบ #474 เมื่อ: กันยายน 11, 2012, 10:35:56 AM »

ขอ.........ลงแข่งด้วยครับพี่โต้ง แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

เสื้อฝากปักชื่อกลุ่ม HL ด้วยนะครับ ตัวไซค์L นะครับ ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

ขอบคุณมากคร๊าบบ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ชิน ชะแลง
Ton_uttaradit

« ตอบ #475 เมื่อ: กันยายน 11, 2012, 11:18:49 AM »

รายการสนุกเกอร์ระดับชาเล้นจ์ HL CUP#2 ขณะนี้มีผู้สมัครแข่งขันรวม 26คนแล้วครับ ใครจะสมัครเพิ่มก็รีบนิดนึงนะครับ :

ทามไมพี่เขียนว่า HL cup#2. ละครับแล้วครั้งที่หนึ่งละครับ HL cup#1. จัดไปตอนไหนครับเนี่ย
เชน วังทอง
v.i.p

« ตอบ #476 เมื่อ: กันยายน 11, 2012, 11:51:14 AM »

ทามไมพี่เขียนว่า HL cup#2. ละครับแล้วครั้งที่หนึ่งละครับ HL cup#1. จัดไปตอนไหนครับเนี่ย
ก.พ. 2011 ที่ TBC. เดียวได้แชมป์ หนูได้รอง  ตอนนั้นต้นยังไม่ได้เข้ากลุ่ม.

golf_ranet
v.i.p
รุ่นใหญ่ ขาประจำ

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด

« ตอบ #477 เมื่อ: กันยายน 11, 2012, 11:52:00 AM »

กลุ่มเราเคยจัดแข่งครั้งแรกมาแล้วที่โต๊ะTBC.ครับ ใครไม่ทราบหรือจำไม่ได้แล้ว ลองย้อนเวลากลับไปดูอีกครั้งครับ ยิงฟันยิ้ม

http://www.snookersociety.com/webboard/index.php?topic=2942.0
อาร์ต ใจเย็น
รุ่นใหญ่ ขาประจำ

ไม่ผิดที่จะฝันไปไกล เพราะใจเรามันสู้ซะอย่าง

« ตอบ #478 เมื่อ: กันยายน 11, 2012, 12:27:10 PM »

โดนยึดม้าสีหมอก ร้องไห้ ร้องไห้ พรุ่งนี้ไม่รู้จะสับขาหลอกไปเชียร์ได้ไหม ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้

ฝากให้ทีมดูด้วย ไม่พรุ่งนี้ก็เสาร์หน้านะ

พี่นัทครับ ของผมปั๊มชื่อได้ป่าวครับ ถ้าปั๊มได้ปั๊มให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ  ยิ้ม ยิ้มเท่ห์ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
deluxe67

« ตอบ #479 เมื่อ: กันยายน 11, 2012, 12:38:08 PM »

อาร์ตจะปั๊มว่าอะไรบอกด้วยนะ สีน้ำตาลเอาแบบนี้หรือแบบทีมเอาไป มันคนละน้ำตาลกัน 

บอกด้วยนะจะได้ถูกใจ ยิงฟันยิ้ม
หน้า: 1 ... 30 31 [32] 33 34 ... 527
  พิมพ์