หน้า: 1 ... 21 22 [23] 24 25 ... 527
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ห้องรับแขก..สมาชิกห้วยขวาง-ลาดพร้าว รวมตัวกันที่นี่จ้าาาาาาา  (อ่าน 788644 ครั้ง)
อาร์ต ใจเย็น
รุ่นใหญ่ ขาประจำ

ไม่ผิดที่จะฝันไปไกล เพราะใจเรามันสู้ซะอย่าง

« ตอบ #330 เมื่อ: กันยายน 04, 2012, 03:19:27 PM »

วันนี้ต้องขอโทษกำนันเอกที่ผมไม่ได้ซ้อมด้วย อย่างที่เคยบอกไว้ กำลังrevolutionอยู่ ต้องใช้เวลาสักระยะ ยิงฟันยิ้ม

สู้ๆครับพี่ ผมเองก็ต้อง revolution บ้างแล้ว  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
วันนี้ต้องขอโทษกำนันเอกที่ผมไม่ได้ซ้อมด้วย อย่างที่เคยบอกไว้ กำลังrevolutionอยู่ ต้องใช้เวลาสักระยะ ยิงฟันยิ้ม
ด้วยๆๆ ครับ ยิ้ม ยิ้มเท่ห์ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
เอก ตาเดียว2515
โซไซตี้ พันธุ์แท้

เพชรฆาตความเครียด & ซูโม่สำอาง = สนุ้กฯโซไซตี้

« ตอบ #331 เมื่อ: กันยายน 04, 2012, 03:53:25 PM »

สู้ๆครับพี่ ผมเองก็ต้อง revolution บ้างแล้ว  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ด้วยๆๆ ครับ ยิ้ม ยิ้มเท่ห์ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
เอาล่ะ!งานนี้คงมี คีนู รีฟส์ เพิ่มขึ้นอีกเป็นกะตั้ก  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ถึงแม้ไม่รวยเงินทอง แต่เราก็รวยความสุข เมื่อได้อยู่กับโต๊ะสนุ้กฯ
ถึงตายกี่ชาติก็ขาดสนุ้กฯไม่ได้   -_O      ^____ ^_^____^

««««    U'LL   _   NEVER   _   WALK   _   ALONE    »»»»
tao ratchada

« ตอบ #332 เมื่อ: กันยายน 05, 2012, 04:40:22 AM »

วันไหนนัดประชุมหารือเกี่ยวกับแนวทางการแข่งขันเพื่อพัฒนาฝีมือภายในกลุ่ม HL ดีครับพี่โต้ง และพี่น้องทั้งหลาย ยิงฟันยิ้ม

nut vb

สักวันต้องเก่งให้ได้เหมือนคนอื่นเขา สู้สู้

« ตอบ #333 เมื่อ: กันยายน 05, 2012, 04:48:19 AM »

วันเสาร์นี้ก็น่าจะดีนะครับ ยิ้มเท่ห์

ถ้าเดินตามรอยเท้าคนอื่น ก็ไม่มีรอยเท้าเป็นของตนเอง
To dare is to lose one''''s footing momentarily. Not to dare is to lose
oneself.

เพชรฆาตความเครียด & ซูโม่สำอาง = สนุ้กฯโซไซตี้

« ตอบ #334 เมื่อ: กันยายน 05, 2012, 08:19:26 AM »

วันเสาร์นี้ก็น่าจะดีนะครับ ยิ้มเท่ห์
เห็นด้วยครับ ยิ่งไวเท่าไหร่ยิ่งดีครับผมจะได้รีบเรียกความมั่นใจกลับมาไวๆครับ  ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้

ถึงแม้ไม่รวยเงินทอง แต่เราก็รวยความสุข เมื่อได้อยู่กับโต๊ะสนุ้กฯ
ถึงตายกี่ชาติก็ขาดสนุ้กฯไม่ได้   -_O      ^____ ^_^____^

««««    U'LL   _   NEVER   _   WALK   _   ALONE    »»»»
supertramp
ขาโจ๋ รุ่นเล็ก

WISH YOU WERE HERE

« ตอบ #335 เมื่อ: กันยายน 05, 2012, 09:24:59 AM »

วันไหนนัดประชุมหารือเกี่ยวกับแนวทางการแข่งขันเพื่อพัฒนาฝีมือภายในกลุ่ม HL ดีครับพี่โต้ง และพี่น้องทั้งหลาย ยิงฟันยิ้ม

ขอเข้าค่ายอบรมด้วยคนครับ

How I wish, how I wish you were here.
We're just two lost souls swimming in a fish bowl, year after year,
Running over the same old ground.
What have you found? The same old fears.
Wish you were here
หนู นภา

หนูนา มาจากนา

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #336 เมื่อ: กันยายน 05, 2012, 10:26:39 AM »

อบรมด้วยพี่

หนูนา
deluxe67

« ตอบ #337 เมื่อ: กันยายน 05, 2012, 11:55:21 AM »

ขอเข้าค่ายอบรมด้วยคนครับ

อบรมด้วยพี่
สองคนเนี่ยจะเป็นอาจารย์ใช่ไหมครับ ลงชื่อเป็นศิษย์ไว้ก่อน ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Ton_uttaradit

« ตอบ #338 เมื่อ: กันยายน 05, 2012, 12:18:51 PM »

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับพี่
aon society
v.i.p

« ตอบ #339 เมื่อ: กันยายน 05, 2012, 01:25:31 PM »

มีเมื่อไหร่บอกด้วยนะครับจะไปแอบดู ขยิบตา แลบลิ้น ยิงฟันยิ้ม
กระจง หาดใหญ่
มือใหม่
*

« ตอบ #340 เมื่อ: กันยายน 05, 2012, 02:15:45 PM »

อบรมด้วยพี่
พี่หนูสิ้นเดือนนี้เรามีเรื่องเคลียกันนะ
เดือนที่แล้วไม่ได้เจอ เลยไม่ได้เคลียกัน
โต้ง ยิปซี
V.I.P.

"คฤจภัค คิศถฤงคิษแคธ"

« ตอบ #341 เมื่อ: กันยายน 05, 2012, 02:40:54 PM »

วันเสาร์ก็ดีครับ แต่ต้องหยุดแทงสนุ๊กสักกะแป๊ปด้วยนะครับ มาคุยกันให้เรียบร้อยก่อน เพราะทุกครั้งเราสนใจแต่จะแทงอย่างเดียว ไม่พูดพล่ามทำเพลงกันเลย ยิ้มกว้างๆ

« ตอบ #342 เมื่อ: กันยายน 05, 2012, 04:05:47 PM »

วันเสาร์ก็ดีครับ แต่ต้องหยุดแทงสนุ๊กสักกะแป๊ปด้วยนะครับ มาคุยกันให้เรียบร้อยก่อน เพราะทุกครั้งเราสนใจแต่จะแทงอย่างเดียว ไม่พูดพล่ามทำเพลงกันเลย ยิ้มกว้างๆ
ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม  โดนตรงจุดกลางเป้าเลยครับพี่โต้ง   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เรียกช่วงพักเบรก TEA TIME (ทีไทม์)ก็แล้วกันครับ จะได้ดูอินเตอร์หน่อย อิอิอิ

deluxe67

« ตอบ #343 เมื่อ: กันยายน 05, 2012, 04:07:53 PM »

มีไอเดียก็ว่ากันก่อนก็ดีนะครับ แล้วคุยกันอีกทีวันเสาร์ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เสนอให้เป็นแบบพบกันหมดครับ แต่เอาเป็นเก็บคะแนนกันยาวๆ วันนึงให้แข่งได้ไม่เกิน2-3matchต่อคน จัดสักโต๊ะนึงต่างหากไว้ก็ได้ครับ

หรือจะแบบเดือนละ2หนfixเป็นวันแข่ง  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
กระจง หาดใหญ่
มือใหม่
*

« ตอบ #344 เมื่อ: กันยายน 05, 2012, 04:22:02 PM »

ผมเข้ากรุงเดือนละหน
มีโปรพิเศษให้ชาวภูธรแบบผมด้วยป่าวคับ
หน้า: 1 ... 21 22 [23] 24 25 ... 527
  พิมพ์