หน้า: 1 ... 14 15 [16] 17 18 ... 527
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ห้องรับแขก..สมาชิกห้วยขวาง-ลาดพร้าว รวมตัวกันที่นี่จ้าาาาาาา  (อ่าน 788582 ครั้ง)
golf_ranet
v.i.p
รุ่นใหญ่ ขาประจำ

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด

« ตอบ #225 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 06:12:25 AM »

คันมืออะครับ ต้องรีบเครียร์ตัวเอง ยิงฟันยิ้ม

ดีนะที่คันมือ ถ้าคันคิวล่ะก็ต้องไปถึงศรีราชานู่น ยิงฟันยิ้ม

555
เชษฐ์ นะจ๊ะ
โซไซตี้ พันธุ์แท้

ปัญญา ไม่ได้มีไว้ ให้อ่อน

pichett2013@hotmail.com
« ตอบ #226 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 06:27:23 AM »

เสียดายวันนี้ไม่ว่าง  ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้
ถ้าวันพฤหัสมีอีกจะไปแจมด้วย นะจ๊ะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

นั่งไม่เปลี่ยนชื่อ ยืนไม่เปลี่ยนแซ่ ข้าพเจ้ามีนามว่า เชษฐ์ นะจ๊ะ
              ชีวิตที่เหลืออยู่นี้ ขออุทิศเพื่อการแทง
deluxe67

« ตอบ #227 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 06:55:22 AM »

คันมืออะครับ ต้องรีบเครียร์ตัวเอง ยิงฟันยิ้ม

ดีนะที่คันมือ ถ้าคันคิวล่ะก็ต้องไปถึงศรีราชานู่น ยิงฟันยิ้ม
แล้วคันหูละ คันหู ไม่รู้เป็นอะรายยยยย ยิงฟันยิ้ม
chin ram60
มือใหม่
*

« ตอบ #228 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 07:32:10 AM »

ขอบคุณคุณนัท deluxe ,คุณเอก ขาวดำ ,คุณเอก ตาเดียวและอีกหลายท่านที่นั่งเชียร์ให้กำลังใจผม ไม่เสียใจที่แพ้เลย เพราะสามารถทำได้ทะลุเป้าที่ตั้งใจไว้(ตั้งไว้ว่าต้องได้หนึ่งเฟรม ไม่กินไข่ แต่นี่ได้ถึงสองเฟรม ตกใจยิงฟันยิ้ม

ผมหันไปดู ตอน2-2 โมเมนตั้ม ไหลมาทางพี่แล้ว ครั้งหน้าต้องดีกว่านี้แน่ๆ ครับ

ป.ล.ผมก็ตกรอบนี้เหมือนกัน แลบลิ้น

ชิน ชะแลง
chin ram60
มือใหม่
*

« ตอบ #229 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 07:35:41 AM »

ประกาศ!!! ขอเชิญสี่เหล่าทัพ ข้าราชการ นักการเมือง นักธุรกิจ พ่อค้า ประชาชนทั่วไป ร่วมส่งกำลังใจเชียร์นักกีฬาค่ายห้วยขวาง-ลาดพร้าว

Snooker Society Sangsom Ranking ถือเป็นมหกรรมกีฬาสอยคิวของมวลมนุษยชาติทุกคน เป็นความภาคภูมิใจของประเทศ และบรรดาเหล่านักกีฬาตัวแทนจากทุกค่ายที่ได้เข้าร่วมการแข่งขัน เป็นมหกรรมกีฬาที่สุดยอดมากทีเดียว เพราะกว่าที่นักกีฬาสักคนจะได้เป็นตัวแทนค่ายนี้ ทุกคนต้องผ่านการฝึกซ้อมมาอย่างหนักเลยทีเดียว กำลังใจเป็นสิ่งสำคัญที่นักกีฬาสอยคิวของเราต้องการ

รายชื่อนักกีฬาตัวแทนจากค่ายห้วยขวาง-ลาดพร้าว

1. กอล์ฟ ราเน็ท................ฉายา  ฤทธิ์ดาบในเงาจันทร์
2. ตูน ชิลท็อกซ์................ฉายา เทพบุตรกระบี่ทอง 
3. เต่า รัชดา.....................ฉายา  จอมดาบราชทัณฑ์  
4. เพชร ฟีโน่....................ฉายา ไอ้ดาบดำอำมหิต 
5. นัท VB.......................ฉายา  ขุนกระบี่เก้านิ้ว  
6. ต้น วังชมพู...................ฉายา  คนรั่ว กระบี่ไม่รั่ว
7. หมู ลาดพร้าว................ฉายา หมูเบงกอล ลายพาดกลอน

7เซียน สู้ สู้ เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง

พี่กอล์ฟ ผมเห็นผลวันนั้นพี่ได้ แมน ออฟ เดอะ เดย์ จากผมไปเลย ส่วนฉายา นัทvb ดูยังไงก็ไม่ใช่คนดี ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ชิน ชะแลง
เอก ตาเดียว2515

เพชรฆาตความเครียด & ซูโม่สำอาง = สนุ้กฯโซไซตี้

« ตอบ #230 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 11:17:13 AM »

วันนี้พี่เต่าเราฮอตเวฟมากครับ ตบ5แดงหมดโต๊ะ เบรกไป66แต้ม  ตกใจ ตกใจ ตกใจ  ลบเบรกพี่ต้น fazerไปแล้วครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

วันแข่งแทงได้แบบนี้ก็มีลุ้นสมัยที่2ครับ แต่พี่ธงเองก็แทงดีเหมือนกัน 6หมดก็ทำได้เช่นกัน

ฉะนั้นอาทิตย์นี้ไม่ควรพลาดด้วยประการทั้งปวงครับพี่น้องทุกท่าน

ถึงแม้ไม่รวยเงินทอง แต่เราก็รวยความสุข เมื่อได้อยู่กับโต๊ะสนุ้กฯ
ถึงตายกี่ชาติก็ขาดสนุ้กฯไม่ได้   -_O      ^____ ^_^____^

««««    U'LL   _   NEVER   _   WALK   _   ALONE    »»»»
U cun Q
v.i.p

« ตอบ #231 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 11:20:40 AM »

555

อยู่กทม. ที่เกาน่าจะเยอะกว่านะครับ  ยิ้ม คนทางนี้(ศรีราชา)ยังอยากไปเกาที่นั่นเลยครับ ยิ้มเท่ห์

แล้วคันหูละ คันหู ไม่รู้เป็นอะรายยยยย ยิงฟันยิ้ม

เกาที่ไหนก็ได้ครับ  มีหลายรสให้เลือก  ยิงฟันยิ้ม

ใจเปลี่ยน โลกเปลี่ยน
อาร์ต ใจเย็น

ไม่ผิดที่จะฝันไปไกล เพราะใจเรามันสู้ซะอย่าง

« ตอบ #232 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 12:56:12 PM »

วันนี้พี่เต่าเราฮอตเวฟมากครับ ตบ5แดงหมดโต๊ะ เบรกไป66แต้ม  ตกใจ ตกใจ ตกใจ  ลบเบรกพี่ต้น fazerไปแล้วครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

วันแข่งแทงได้แบบนี้ก็มีลุ้นสมัยที่2ครับ แต่พี่ธงเองก็แทงดีเหมือนกัน 6หมดก็ทำได้เช่นกัน

ฉะนั้นอาทิตย์นี้ไม่ควรพลาดด้วยประการทั้งปวงครับพี่น้องทุกท่าน
สวดยอด ยิ้ม ยิ้มเท่ห์ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
deluxe67

« ตอบ #233 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 02:22:06 PM »

รับคนตั้งลูกเพิ่มมั๊ยครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
golf_ranet
v.i.p

« ตอบ #234 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 02:23:55 PM »

ประกาศ!!! ขอเชิญสี่เหล่าทัพ ข้าราชการ นักการเมือง นักธุรกิจ พ่อค้า ประชาชนทั่วไป ร่วมส่งกำลังใจเชียร์นักกีฬาค่ายห้วยขวาง-ลาดพร้าว

Snooker Society Sangsom Ranking ถือเป็นมหกรรมกีฬาสอยคิวของมวลมนุษยชาติทุกคน เป็นความภาคภูมิใจของประเทศ และบรรดาเหล่านักกีฬาตัวแทนจากทุกค่ายที่ได้เข้าร่วมการแข่งขัน เป็นมหกรรมกีฬาที่สุดยอดมากทีเดียว เพราะกว่าที่นักกีฬาสักคนจะได้เป็นตัวแทนค่ายนี้ ทุกคนต้องผ่านการฝึกซ้อมมาอย่างหนักเลยทีเดียว กำลังใจเป็นสิ่งสำคัญที่นักกีฬาสอยคิวของเราต้องการ

รายชื่อนักกีฬาตัวแทนจากค่ายห้วยขวาง-ลาดพร้าว

1. กอล์ฟ ราเน็ท................ฉายา  ฤทธิ์ดาบในเงาจันทร์
2. ตูน ชิลท็อกซ์................ฉายา เทพบุตรกระบี่ทอง 
3. เต่า รัชดา.....................ฉายา  จอมดาบราชทัณฑ์  
4. เพชร ฟีโน่....................ฉายา ไอ้ดาบดำอำมหิต 
5. นัท VB.......................ฉายา  ขุนกระบี่เก้านิ้ว  
6. ต้น วังชมพู...................ฉายา  คนรั่ว กระบี่ไม่รั่ว
7. หมู ลาดพร้าว................ฉายา หมูเบงกอล ลายพาดกลอน

7เซียน สู้ สู้ เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง

พี่กอล์ฟ ผมเห็นผลวันนั้นพี่ได้ แมน ออฟ เดอะ เดย์ จากผมไปเลย ส่วนฉายา นัทvb ดูยังไงก็ไม่ใช่คนดี ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ขอบคุณ ครับ ชิน
golf_ranet
v.i.p

« ตอบ #235 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 02:29:24 PM »

วันนี้ขอขอบคุณพี่เต่า พี่โต้ง และ ทีม มากนะครับที่ช่วยชี้แนะ นะครับ ได้อะไรดีเยอะเลย ครับ  ยิงฟันยิ้ม
เอส_ดินแดง

ออกได้ ตายเรียบ...ออกไม่ได้ หลับดีก่าาาา

« ตอบ #236 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 02:49:01 PM »

อดไปแจมด้วยเลยวันนี้ งาน ชุก ชุก ชุก เพิ่งจะว่าง 3ชุกเลย
หายคันทันที ...ไกลเกิ้น
พี่เต่าว่างอีกวันไหน ข้าน้อยจะขอเซฟขาว ท่านอาจารย์ อิอิ ยิงฟันยิ้ม

facebook= https://www.facebook.com/wisit.plodmai<< คลิ๊ก
  Mobile , Line , WhatsApp= 086-6227674
โต้ง ยิปซี
V.I.P.

"คฤจภัค คิศถฤงคิษแคธ"

« ตอบ #237 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 03:17:11 PM »

เสร็จศึกฟีโน่ครานี้ เห็นทีข้าพเจ้าต้องจัดแข่งประลองยุทธ เพื่อจัดอันดับยอดฝีมือภายในสำนักคิวค่ายหวางข้วยเล๊าพาด เป็นแน่แท้ เตรียมเอาไว้ต่อกรกับสำนักคิวค่ายอื่นที่นับวันการต่อสู้ยิ่งยากลำบากขึ้น มิทราบว่าเหล่าชาวสำนักหวางข้วยเล๊าพาด จะเห็นประการใด ยิงฟันยิ้ม

golf_ranet
v.i.p

« ตอบ #238 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 03:23:56 PM »

เสร็จศึกฟีโน่ครานี้ เห็นทีข้าพเจ้าต้องจัดแข่งประลองยุทธ เพื่อจัดอันดับยอดฝีมือภายในสำนักคิวค่ายหวางข้วยเล๊าพาด เป็นแน่แท้ เตรียมเอาไว้ต่อกรกับสำนักคิวค่ายอื่นที่นับวันการต่อสู้ยิ่งยากลำบากขึ้น มิทราบว่าเหล่าชาวสำนักหวางข้วยเล๊าพาด จะเห็นประการใด ยิงฟันยิ้ม

เห็นด้วยครับ แต่ว่า ซื่อค่ายเวลาเป็นคำผวนแล้วแปลกๆ นะครับ  ฮืม
เอก ตาเดียว2515

เพชรฆาตความเครียด & ซูโม่สำอาง = สนุ้กฯโซไซตี้

« ตอบ #239 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 04:15:26 PM »

เห็นดีเห็นงามด้วยอีกคนครับ การจัดในรูปแบบการแข่งขันบ่อยๆน่าจะช่วยทำให้สมาชิกคุ้นเคย และปรับตัวได้เร็วเมื่อได้ลงสนามจริงครับ (เป็นความคิดของผมเอง จะจริงรึเปล่าก็ไม่รู้ครับ)  ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิ้มกว้างๆ

ถึงแม้ไม่รวยเงินทอง แต่เราก็รวยความสุข เมื่อได้อยู่กับโต๊ะสนุ้กฯ
ถึงตายกี่ชาติก็ขาดสนุ้กฯไม่ได้   -_O      ^____ ^_^____^

««««    U'LL   _   NEVER   _   WALK   _   ALONE    »»»»
หน้า: 1 ... 14 15 [16] 17 18 ... 527
  พิมพ์