หน้า: 1 ... 12 13 [14] 15 16 ... 527
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ห้องรับแขก..สมาชิกห้วยขวาง-ลาดพร้าว รวมตัวกันที่นี่จ้าาาาาาา  (อ่าน 788576 ครั้ง)
โต้ง ยิปซี
V.I.P.
โซไซตี้ พันธุ์แท้

"คฤจภัค คิศถฤงคิษแคธ"

« ตอบ #195 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 12:44:56 PM »

แย่จังผมนักกีฬาไม่มีค่าย ยิ้ม
อ้าว....คุณก็อยู่ค่ายแสงโสมไง ค่ายสปอนเซอร์ระดับประเทศเลยนะครับ ยิ้มกว้างๆ
หรือจะอยู่ค่ายนี้เพิ่มอีกก็ได้ ยินดีและเต็มใจครับ ผมจะได้ตั้งฉายาให้ ยิงฟันยิ้ม

golf_ranet
v.i.p
รุ่นใหญ่ ขาประจำ

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด

« ตอบ #196 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 01:03:37 PM »

อ้าว....คุณก็อยู่ค่ายแสงโสมไง ค่ายสปอนเซอร์ระดับประเทศเลยนะครับ ยิ้มกว้างๆ
หรือจะอยู่ค่ายนี้เพิ่มอีกก็ได้ ยินดีและเต็มใจครับ ผมจะได้ตั้งฉายาให้ ยิงฟันยิ้ม

ยินดีต้อนรับครับ วี
Petch Fino

ต้องทำให้ดีกว่าวันนี้ เพื่อที่จะไปให้ถึงฝัน

petchfino@gmail.com
« ตอบ #197 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 01:10:42 PM »

กร๊ากกกกก ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม 

สุดยอดครับพี่โต้งผมชอบฉายาของทุกคนเลยครับ ไม่รู้จะโหดหรือฮาดี...

ของผมรู้สึกโหดๆยังไงไม่รู้55+..แต่ชอบมากครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
หนิง ศิษย์เต่า

หนิง อุบล

« ตอบ #198 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 01:15:01 PM »

ยินดีต้อนรับครับ วี
พี่วี เวชเพิ่ม ต้องฉายานี้ท่าจะเหมาะ  กระบี่ทะลวงหลุม  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม แทงซะหลุมจะขยาดๆๆอ่ะ

โชคชะตาคือสิ่งที่ฉันไม่มี
Wee-พระราม4
ขาโจ๋ รุ่นเล็ก

มือเก่า หัดใหม่

« ตอบ #199 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 02:31:48 PM »

รายงานตัวด้วยคนครับ
หมู ลาดพร้าว
V.I.P.

« ตอบ #200 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 03:06:33 PM »

ความจริงฉายาผม "หมู สมชื่อ"   แต่เปลี่ยนเป็นหมู เบงกอล ก็ดีมีลายที่ตัวดูดีขึ้นมาหน่อย  ยิงฟันยิ้ม   เมื่อก่อนไม่มีลายดูเรียบๆชอบกล  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

จะอยู่ไกลหรือใกล้ไม่สำคัญ   สปิริตเดียวกันสำคัญมั่นกว่า
bird_rama2
คนนี้รุ่นจิ๋ว 100 กระทู้
**

« ตอบ #201 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 03:56:15 PM »

ประกาศ!!! ขอเชิญสี่เหล่าทัพ ข้าราชการ นักการเมือง นักธุรกิจ พ่อค้า ประชาชนทั่วไป ร่วมส่งกำลังใจเชียร์นักกีฬาค่ายห้วยขวาง-ลาดพร้าว

Snooker Society Sangsom Ranking ถือเป็นมหกรรมกีฬาสอยคิวของมวลมนุษยชาติทุกคน เป็นความภาคภูมิใจของประเทศ และบรรดาเหล่านักกีฬาตัวแทนจากทุกค่ายที่ได้เข้าร่วมการแข่งขัน เป็นมหกรรมกีฬาที่สุดยอดมากทีเดียว เพราะกว่าที่นักกีฬาสักคนจะได้เป็นตัวแทนค่ายนี้ ทุกคนต้องผ่านการฝึกซ้อมมาอย่างหนักเลยทีเดียว กำลังใจเป็นสิ่งสำคัญที่นักกีฬาสอยคิวของเราต้องการ

รายชื่อนักกีฬาตัวแทนจากค่ายห้วยขวาง-ลาดพร้าว

1. กอล์ฟ ราเน็ท................ฉายา  ฤทธิ์ดาบในเงาจันทร์
2. ตูน ชิลท็อกซ์................ฉายา เทพบุตรกระบี่ทอง 
3. เต่า รัชดา.....................ฉายา  จอมดาบราชทัณฑ์  
4. เพชร ฟีโน่....................ฉายา ไอ้ดาบดำอำมหิต 
5. นัท VB.......................ฉายา  ขุนกระบี่เก้านิ้ว  
6. ต้น วังชมพู...................ฉายา  คนรั่ว กระบี่ไม่รั่ว
7. หมู ลาดพร้าว................ฉายา หมูเบงกอล ลายพาดกลอน

7เซียน สู้ สู้ เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง

ฉายาแต่ละคน เยี่ยมจริงๆๆครับ
เอก ตาเดียว2515

เพชรฆาตความเครียด & ซูโม่สำอาง = สนุ้กฯโซไซตี้

« ตอบ #202 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 04:01:24 PM »

ประกาศ!!! ขอเชิญสี่เหล่าทัพ ข้าราชการ นักการเมือง นักธุรกิจ พ่อค้า ประชาชนทั่วไป ร่วมส่งกำลังใจเชียร์นักกีฬาค่ายห้วยขวาง-ลาดพร้าว

Snooker Society Sangsom Ranking ถือเป็นมหกรรมกีฬาสอยคิวของมวลมนุษยชาติทุกคน เป็นความภาคภูมิใจของประเทศ และบรรดาเหล่านักกีฬาตัวแทนจากทุกค่ายที่ได้เข้าร่วมการแข่งขัน เป็นมหกรรมกีฬาที่สุดยอดมากทีเดียว เพราะกว่าที่นักกีฬาสักคนจะได้เป็นตัวแทนค่ายนี้ ทุกคนต้องผ่านการฝึกซ้อมมาอย่างหนักเลยทีเดียว กำลังใจเป็นสิ่งสำคัญที่นักกีฬาสอยคิวของเราต้องการ

รายชื่อนักกีฬาตัวแทนจากค่ายห้วยขวาง-ลาดพร้าว

1. กอล์ฟ ราเน็ท................ฉายา  ฤทธิ์ดาบในเงาจันทร์
2. ตูน ชิลท็อกซ์................ฉายา เทพบุตรกระบี่ทอง 
3. เต่า รัชดา.....................ฉายา  จอมดาบราชทัณฑ์  
4. เพชร ฟีโน่....................ฉายา ไอ้ดาบดำอำมหิต 
5. นัท VB.......................ฉายา  ขุนกระบี่เก้านิ้ว  
6. ต้น วังชมพู...................ฉายา  คนรั่ว กระบี่ไม่รั่ว
7. หมู ลาดพร้าว................ฉายา หมูเบงกอล ลายพาดกลอน

มี 9 เซียนไม่ใช่หรือครับพี่โต้ง
 เดียว ฟีโน่   ฉายา   กระบี่ไร้เงา --- ไม่ทันได้เห็นอาวุธก็หมดโต๊ะซะแล้ว!!!
 วี เวชเพิ่ม    ฉายา   ดาบภูผาหิน --- ฟาดฟันแต่ละครั้งหลุมแทบระเบิดเป็นเสี่ยงๆ!!!

สู้สู้ครับ...
 ป้ายไฟก็พร้อมครับ   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ต้องเป็นจันทรเต็มดวงด้วยนะครับพี่  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ถ้าจันทร์เต็มดวงต้องกลายร่างด้วยพี่ อิอิอิ ยิ้ม ยิ้มเท่ห์ ยิงฟันยิ้ม
สมัยก่อนมีหนังจีนชื่อ อภินิหารโป๊ยเซียน สนุกมาก โจวเหวินฟะก็เล่นครับ
แต่นี่มี9คน จะใช้ชื่อว่าอะไรดีครับ?  เอาชื่อ นพเก้าดาบเทวดา มั๊ยครับ   ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิ้มกว้างๆ

.......ผมไม่บ้านะ  แต่ก็ใกล้แล้วล่ะ.....  555555

ถึงแม้ไม่รวยเงินทอง แต่เราก็รวยความสุข เมื่อได้อยู่กับโต๊ะสนุ้กฯ
ถึงตายกี่ชาติก็ขาดสนุ้กฯไม่ได้   -_O      ^____ ^_^____^

««««    U'LL   _   NEVER   _   WALK   _   ALONE    »»»»
หนู นภา

หนูนา มาจากนา

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #203 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 04:03:06 PM »

เจอกันหน่อย ซัก 1 เพลง

หนูนา
เอก ตาเดียว2515

เพชรฆาตความเครียด & ซูโม่สำอาง = สนุ้กฯโซไซตี้

« ตอบ #204 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 04:11:44 PM »

เจอกันหน่อย ซัก 1 เพลง
ข้าน้อยฝีมืออ่อนหัดนักท่านจอมยุทธ แต่หากท่านยอมต่อให้ข้าซัก3กระบวนยุทธ ข้าอาจเปลี่ยนใจยอมปะทะฝีมือกับท่านขอรับ  ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า (เอามือลูบเคราพลางหัวเราะ)
 ว่าไงล่ะ ท่านจอมยุทธไซมึ้งซวยเสาะ...    ขยิบตา แลบลิ้น ยิงฟันยิ้ม

ถึงแม้ไม่รวยเงินทอง แต่เราก็รวยความสุข เมื่อได้อยู่กับโต๊ะสนุ้กฯ
ถึงตายกี่ชาติก็ขาดสนุ้กฯไม่ได้   -_O      ^____ ^_^____^

««««    U'LL   _   NEVER   _   WALK   _   ALONE    »»»»
เอส_ดินแดง

ออกได้ ตายเรียบ...ออกไม่ได้ หลับดีก่าาาา

« ตอบ #205 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 04:41:13 PM »

มี 9 เซียนไม่ใช่หรือครับพี่โต้ง
 เดียว ฟีโน่   ฉายา   กระบี่ไร้เงา --- ไม่ทันได้เห็นอาวุธก็หมดโต๊ะซะแล้ว!!!
 วี เวชเพิ่ม    ฉายา   ดาบภูผาหิน --- ฟาดฟันแต่ละครั้งหลุมแทบระเบิดเป็นเสี่ยงๆ!!!

สู้สู้ครับ...
 ป้ายไฟก็พร้อมครับ   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ต้องเป็นจันทรเต็มดวงด้วยนะครับพี่  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ถ้าจันทร์เต็มดวงต้องกลายร่างด้วยพี่ อิอิอิ ยิ้ม ยิ้มเท่ห์ ยิงฟันยิ้ม
สมัยก่อนมีหนังจีนชื่อ อภินิหารโป๊ยเซียน สนุกมาก โจวเหวินฟะก็เล่นครับ
แต่นี่มี9คน จะใช้ชื่อว่าอะไรดีครับ?  เอาชื่อ นพเก้าดาบเทวดา มั๊ยครับ   ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิ้มกว้างๆ

.......ผมไม่บ้านะ  แต่ก็ใกล้แล้วล่ะ.....  555555
ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

facebook= https://www.facebook.com/wisit.plodmai<< คลิ๊ก
  Mobile , Line , WhatsApp= 086-6227674
chat2004

ชัช...ชาร์จ...ช็อค...ไม่มีสิ่งใดสำคัญกว่ามิตรภาพ

« ตอบ #206 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 06:08:19 PM »

ไปทายผลลุ้นรางวัลกันครับ คลิก!!!

โจ รังสิต

« ตอบ #207 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 11:48:09 PM »

ฮาแต่น่ากลัวครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ว่าแต่เข้ารอบ32 แค่ 7 ท่านเองเหรอครับ น้อยมาก
ค่ายรังสิตนี่พาเหรดเข้ากันยกค่ายเลยครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
หนิง ศิษย์เต่า

หนิง อุบล

« ตอบ #208 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 12:44:09 AM »

ฮาแต่น่ากลัวครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ว่าแต่เข้ารอบ32 แค่ 7 ท่านเองเหรอครับ น้อยมาก
ค่ายรังสิตนี่พาเหรดเข้ากันยกค่ายเลยครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ   ค่ายรังสิตนี่ ของเขาดี ของเขาแรง จิงๆๆ  เอ่อ ว่าแต่ว่า ค่ายนี้มีกี่คนอ่ะคับ  ฮืม ฮืม ฮืม ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

โชคชะตาคือสิ่งที่ฉันไม่มี
golf_ranet
v.i.p

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด

« ตอบ #209 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 02:34:34 AM »

ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ   ค่ายรังสิตนี่ ของเขาดี ของเขาแรง จิงๆๆ  เอ่อ ว่าแต่ว่า ค่ายนี้มีกี่คนอ่ะคับ  ฮืม ฮืม ฮืม ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

สุดยอดจริงๆครับ ค่ายนี้ คุณภาพจริงๆ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
หน้า: 1 ... 12 13 [14] 15 16 ... 527
  พิมพ์