หน้า: 1 ... 7 8 [9] 10 11 ... 527
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ห้องรับแขก..สมาชิกห้วยขวาง-ลาดพร้าว รวมตัวกันที่นี่จ้าาาาาาา  (อ่าน 816592 ครั้ง)
เอก ตาเดียว2515
โซไซตี้ พันธุ์แท้

เพชรฆาตความเครียด & ซูโม่สำอาง = สนุ้กฯโซไซตี้

« ตอบ #120 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 04:09:18 AM »

เมื่อคืนนอนเกือบเช้าเพราะมัวดูเชลซีอยู่ ไม่รู้วันนี้จะแทงออกมั๊ยเนี่ย!!!!  ฮ้าววววว...  (5หาวแล้วเนี่ย)

ถึงแม้ไม่รวยเงินทอง แต่เราก็รวยความสุข เมื่อได้อยู่กับโต๊ะสนุ้กฯ
ถึงตายกี่ชาติก็ขาดสนุ้กฯไม่ได้   -_O      ^____ ^_^____^

««««    U'LL   _   NEVER   _   WALK   _   ALONE    »»»»
deluxe67

« ตอบ #121 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 04:15:01 AM »

มีสาวแบงค์ด้วยหรอ อยากไปขึ้นมาทันที  ว่าแต่เค้าไปแข่งกันระหว่างทีมแบงค์หรอครับ
กีฬาภายในของB.กสิกรครับ ส่วนกองเชียร์ผมก็พูดไปงั้นเอง คงไม่มีหรอกครับเบิร์ด ผู้หญิงเค้าไม่ชอบดูน่ะ
 ไม่เหมือนฟุตบอลหรือวอลเล่ย์ฯผู้หญิงจะชอบดูมากกว่าครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
พูดแล้วอยากกลับไปเล่นฟุตบอลอีกเลย อิอิอิ
น้องอาร์ต พี่อยากจะบอกว่า แต่ก่อนพี่เป็นนักกีฬาฟุตบอลเขตเลยน่ะ ปัจจุบันเป็นกัปตันทีมฟุตบอลเอแบค มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ เล่นศูนย์หน้าอ่ะ เดี๋ยวนี้วิ่งได้ไม่ถึง 90 นาที หรอก ด้วยสภาพร่างกายที่เริ่มแก่ตัว อายุก็จะ 33 แล้ว เลยหันมาเอาดีทางสนุ้กเกอร์  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ดูมาร์คกี้ สบายใจดีคับ
หน้าเป้าใช่ไหมหนิง ยิงฟันยิ้ม

ฮ่า ฮ่าๆ โดนนัท เฟอดินัน สกัดจนได้ ยิงฟันยิ้ม
ไม่ใช่เด็กผีแถมเป็นกองแช่งด้วยสิ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
อาร์ต ใจเย็น
รุ่นใหญ่ ขาประจำ

ไม่ผิดที่จะฝันไปไกล เพราะใจเรามันสู้ซะอย่าง

« ตอบ #122 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 10:30:49 AM »

เมื่อคืนนอนเกือบเช้าเพราะมัวดูเชลซีอยู่ ไม่รู้วันนี้จะแทงออกมั๊ยเนี่ย!!!!  ฮ้าววววว...  (5หาวแล้วเนี่ย)
เมื่อคืนเชลซีสุดยอด ยิ้มเท่ห์
อาร์ต ใจเย็น

ไม่ผิดที่จะฝันไปไกล เพราะใจเรามันสู้ซะอย่าง

« ตอบ #123 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 10:35:44 AM »

มีสาวแบงค์ด้วยหรอ อยากไปขึ้นมาทันที  ว่าแต่เค้าไปแข่งกันระหว่างทีมแบงค์หรอครับ
กีฬาภายในของB.กสิกรครับ ส่วนกองเชียร์ผมก็พูดไปงั้นเอง คงไม่มีหรอกครับเบิร์ด ผู้หญิงเค้าไม่ชอบดูน่ะ
 ไม่เหมือนฟุตบอลหรือวอลเล่ย์ฯผู้หญิงจะชอบดูมากกว่าครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
พูดแล้วอยากกลับไปเล่นฟุตบอลอีกเลย อิอิอิ
น้องอาร์ต พี่อยากจะบอกว่า แต่ก่อนพี่เป็นนักกีฬาฟุตบอลเขตเลยน่ะ ปัจจุบันเป็นกัปตันทีมฟุตบอลเอแบค มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ เล่นศูนย์หน้าอ่ะ เดี๋ยวนี้วิ่งได้ไม่ถึง 90 นาที หรอก ด้วยสภาพร่างกายที่เริ่มแก่ตัว อายุก็จะ 33 แล้ว เลยหันมาเอาดีทางสนุ้กเกอร์  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ดูมาร์คกี้ สบายใจดีคับ
แบบนี้ต้องดวลแข้งกันหน่อยแล้วพี่  ยิ้ม ยิ้มเท่ห์ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
- •`บั ก ห นึ่ ง`• -
Newbie

`ความทรงจำไม่มีวันตาย ,,คนๆนึงจึงมีลมหายใจตลอดกาล`

« ตอบ #124 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 11:31:33 AM »

ทักมายครับ สวัสดีครับพี่ๆ ทุกคน ,, เมื่อวานแวะไปฟีโน่มา แหะ ๆ เล่นคนเดียวตามเคย

ขยับจากจุดเดิมบ้าง ,,เพื่อจะเห็นโลกในมุมใหม่ที่สวยงาม

เพชรฆาตความเครียด & ซูโม่สำอาง = สนุ้กฯโซไซตี้

« ตอบ #125 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 12:10:56 PM »

ทักมายครับ สวัสดีครับพี่ๆ ทุกคน ,, เมื่อวานแวะไปฟีโน่มา แหะ ๆ เล่นคนเดียวตามเคย
เสาร์นี้อย่าลืมมาจอยด้วยกันอีกนะครับ  ยิ้ม

ถึงแม้ไม่รวยเงินทอง แต่เราก็รวยความสุข เมื่อได้อยู่กับโต๊ะสนุ้กฯ
ถึงตายกี่ชาติก็ขาดสนุ้กฯไม่ได้   -_O      ^____ ^_^____^

««««    U'LL   _   NEVER   _   WALK   _   ALONE    »»»»
bird_rama2
คนนี้รุ่นจิ๋ว 100 กระทู้
**

« ตอบ #126 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 01:49:05 PM »

ใครบอกว่าไม่ชอบดูแฟนผมกับแฟนพี่ยังไปดูทั้งวันอิอิอิอิ
ของต้นไปดูหรือไปคุม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
จะเปนอย่างหลังซะมากกว่านะครับพี่ อิอิอิอิ
[/quoteอิอิ   ฮ่าๆๆๆ
เอส_ดินแดง

ออกได้ ตายเรียบ...ออกไม่ได้ หลับดีก่าาาา

« ตอบ #127 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2012, 03:44:59 AM »

รายงานตัวด้วยคนครับ
ยังไม่เคยไปลองสักหลาดโต๊ะFinoเลย อีก2วันจะแข่งแล้วด้วย
มีใครไปFinoตอนไหนบ้าง กระซิบบอกด้วยนะครับ จะหาเวลาไปแจมด้วย
 ยิงฟันยิ้ม

facebook= https://www.facebook.com/wisit.plodmai<< คลิ๊ก
  Mobile , Line , WhatsApp= 086-6227674

« ตอบ #128 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2012, 04:27:14 AM »

รายงานตัวด้วยคนครับ
ยังไม่เคยไปลองสักหลาดโต๊ะFinoเลย อีก2วันจะแข่งแล้วด้วย
มีใครไปFinoตอนไหนบ้าง กระซิบบอกด้วยนะครับ จะหาเวลาไปแจมด้วย
 ยิงฟันยิ้ม
พรุ่งนี้เที่ยงมาได้เลยเอส  เจ๋ง

โต้ง ยิปซี
V.I.P.

"คฤจภัค คิศถฤงคิษแคธ"

« ตอบ #129 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2012, 11:11:53 AM »

เสาร์นี้(25สค.)ผมขออนุญาตปิดไฟทุกโต๊ะเวลา1ทุ่มตรงนะครับ เพราะหลายคนต้องแข่งแรงกิ้งส์ในวันอาทิตย์(รวมทั้งผมด้วย)เกรงว่าร่างกายจะล้าเกินไป แต่ถ้าใครอยากเล่นต่อก็เปิดโต๊ะใหม่ตามสบายเลยครับ ผมจะบอกทางโต๊ะเขาให้ลดค่าไฟ20%เท่ากัน

เสาร์นี้มีธ.กสิกรไทยมาแข่งขันกัน5โต๊ะ แต่กองเชียร์ประมาณ50คน อาจจะไม่ค่อยสะดวกสำหรับบางคน ต้องขออภัยไว้ก่อนนะครับ ยิ้มเท่ห์

« ตอบ #130 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2012, 11:16:17 AM »

เสาร์นี้(25สค.)ผมขออนุญาตปิดไฟทุกโต๊ะเวลา1ทุ่มตรงนะครับ เพราะหลายคนต้องแข่งแรงกิ้งส์ในวันอาทิตย์(รวมทั้งผมด้วย)เกรงว่าร่างกายจะล้าเกินไป แต่ถ้าใครอยากเล่นต่อก็เปิดโต๊ะใหม่ตามสบายเลยครับ ผมจะบอกทางโต๊ะเขาให้ลดค่าไฟ20%เท่ากัน

เสาร์นี้มีธ.กสิกรไทยมาแข่งขันกัน5โต๊ะ แต่กองเชียร์ประมาณ50คน อาจจะไม่ค่อยสะดวกสำหรับบางคน ต้องขออภัยไว้ก่อนนะครับ ยิ้มเท่ห์
รับทราบครับ

พล วัดท่า
ขาโจ๋ รุ่นเล็ก

« ตอบ #131 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2012, 11:29:10 AM »

เสาร์นี้ คุณพล วัดท่า จะมาจอยกับพวกเราด้วยครับ แต่ยังไม่ชัวร์นะครับ

พี่โต้งอย่าเปิดมือนะพี่!  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
สงสัยไปไม่ได้แล้วครับพี่เอกงานเพียบเลยครับพี่ ไว้โอกาสหน้าครับผมทำงานแถวอนุเสาวรีย์ครับพี่ คงไม่ไกลจากฟีโน่ครับ วันอาทิตย์เจอกันครับ เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง

« ตอบ #132 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2012, 11:35:57 AM »

เสาร์นี้ คุณพล วัดท่า จะมาจอยกับพวกเราด้วยครับ แต่ยังไม่ชัวร์นะครับ

พี่โต้งอย่าเปิดมือนะพี่!  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
สงสัยไปไม่ได้แล้วครับพี่เอกงานเพียบเลยครับพี่ ไว้โอกาสหน้าครับผมทำงานแถวอนุเสาวรีย์ครับพี่ คงไม่ไกลจากฟีโน่ครับ วันอาทิตย์เจอกันครับ เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง
รับทราบครับผม...! หากเสาร์ไหนว่างแล้วค่อยมาจอยกันก็ได้ครับ

วันอาทิตย์เจอกันครับ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มกว้างๆ

Ton_uttaradit

« ตอบ #133 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2012, 11:50:16 AM »

รับทราบครับผม...! หากเสาร์ไหนว่างแล้วค่อยมาจอยกันก็ได้ครับ

วันอาทิตย์เจอกันครับ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มกว้างๆ
พี่เอกเวลาเดิมนะครับ

« ตอบ #134 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2012, 11:58:40 AM »

พี่เอกเวลาเดิมนะครับ
ครับผม เวลาเดิมครับ
เวลาเล่นมีน้อยเหลือแค่ทุ่มเดียว ต้องรีบไปหน่อยครับ  ยิ้ม ยิ้มกว้างๆ

หน้า: 1 ... 7 8 [9] 10 11 ... 527
  พิมพ์