หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 527
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ห้องรับแขก..สมาชิกห้วยขวาง-ลาดพร้าว รวมตัวกันที่นี่จ้าาาาาาา  (อ่าน 771410 ครั้ง)
U cun Q
v.i.p
โซไซตี้ พันธุ์แท้

« ตอบ #45 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 07:13:31 PM »

อ้อ..ลืมขอบคุณพี่เอกด้วยครับ ที่หยอดมุขให้ผมหายเกร็ง ตอนเล่นกับคุณทีม
จริงๆคุณทีมไม่ควรเสียเกมส์0 เลยครับ แอบเห็นตอนซ้อมตบเอาๆ น่าจะเกร็งกองเชียร์มากกว่า เศร้า
เลยทำให้จ่อบ่อย วันหน้าจะไปจ่อคืนให้ที่กทม.นะครับ ยิ้ม

ใจเปลี่ยน โลกเปลี่ยน
เอกฝั่งธน

ดีพอหรือพอดี

ek2010jan@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #46 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 08:05:32 PM »

อาทิตย์หน้า เจอกับ เจมส์การบินครับ
     ล่าสุดเมื่อเดือน 2 เดือนก่อน เล่นนอกรอบกันหลายคนที่มาสเตอร์ เสนานิคม ผมได้เล่นกับเจมส์ การบินด้วย ผมโดนเจมส์ตบไปไม้เดียว 3 ชุด .. ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
deluxe67

« ตอบ #47 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 12:48:11 AM »

รอดครับ ยิงฟันยิ้ม ;Dไม่รู้รอดมาได้ไง แทงไม่เกิน3เม็ด ร้องไห้ ร้องไห้ สงสัยออกบ้านเอาฤกษ์โจรออกบ้าน

อะไรกันครับคุณนัท กันก็ดี ตบก็ดัง  ตกใจ ยิงฟันยิ้ม
ไม่เรียกโจรก็ต้องเป็นมหาโจรละครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
5เกมส์ ผมเป็นรองทุกเกมส์ 2-1ยัน6-1 คุณอู๋กลับไปต้องล๊อกบ้านดีๆนะครับ ยิงฟันยิ้ม
กอล์ฟ ระนอง

« ตอบ #48 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 02:10:35 AM »

ไม่ได้เป็นสมาชิกกลุ่ม แต่เข้ามาพูดคุยได้ไหมครับพี่โต้ง
ได้สิครับ ไม่ได้เป็นสมาชิกกลุ่มฯ แต่เราเป็นพี่น้องกันนี่ครับ ยิ้มกว้างๆ
ขอบคุณครับพี่โต้ง ว่าแต่เมื่อก่อนผมก็อยู่ลาดพร้าวนะ เริ่มเล่นสนุกเกอร์ที่ ศิวนาท ลาดพร้าว 84
และ ลาดพร้าว ซอย 2 อย่างนี้ก็เหมือนเป็นสมาชิกของกลุ่มลาดพร้าวใช่ไหมครับพี่โต้ง ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

กอล์ฟ ระนอง

« ตอบ #49 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 02:13:06 AM »

คติผมคือ แพ้เป็นพระ ชนะเป็นแชมป์ครับ ขอเป็นพระเอกครับ  ยิงฟันยิ้ม
ต้องซูฮกให้พี่หนุ่ยครับ  ตกใจ ตกใจ ตกใจ
ในเกมสนุ้กฯ คนพลาดน้อยกว่าย่อมเป็นผู้ชนะ พี่หนุ่ยเขาได้รับเกียรตินั้นครับ
เราไม่โทษใคร เราต้องโทษตัวเองที่แม่นน้อยกว่าครับ

แพ้ไม่เสียใจ แต่เสียใจมากที่เสื้อแข่งไม่มีกระเป๋า  โกรธ โกรธ โกรธ
   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
พี่เอกครับ ทำไมต้องให้เสื้อมีกระเป๋าด้วยครับ อยากรู้เหตุผลครับ
กระจง หาดใหญ่
มือใหม่
*

« ตอบ #50 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 02:17:01 AM »

เด็กหาดใหญ่รายงายตัวคับ พี่โต้ง
ท๊อป ปากน้ำ
ขาโจ๋ รุ่นเล็ก

« ตอบ #51 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 02:56:23 AM »

รอบ64คน

M33  เจมส์ การบิน   - เพชร ฟีโน่  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

M35  วี เวชเพิ่ม      - นัท deluxe  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

M36  ท๊อป ปากน้ำ  - ชิน ราม60  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

M38  เอส ดินแดง  - เบ๊ง society147  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

M40  โชติ BigBlue - หนึ่ง ทอร์นาโด  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

M43  บอย pts  - เก้า รางบัว  ตกใจ ตกใจ ตกใจ

M47  โต้ง ยิปซี   - พล วัดท่า  ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม
nattapoan

ตั้ม บางใหญ่

et_2009@windowslive.com
« ตอบ #52 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 02:57:25 AM »

รายงานตัวเช่นกันคับ ยิ้ม ยิ้มเท่ห์ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
TEERAKONG

« ตอบ #53 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 03:20:40 AM »

รายงานตัวเช่นกันครับ หลังจากพี่หนุ่ยเก็บพี่เอกไป 3-0 ก็ตามมาเก็บผมไปด้วยสกอร์เดียวกัน ไว้รอรายการหน้าก็แล้วกันนะพี่เอก
chin ram60
มือใหม่
*

« ตอบ #54 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 03:24:28 AM »

รอบ64คน

M33  เจมส์ การบิน   - เพชร ฟีโน่  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

M35  วี เวชเพิ่ม      - นัท deluxe  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

M36  ท๊อป ปากน้ำ  - ชิน ราม60  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

M38  เอส ดินแดง  - เบ๊ง society147  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

M40  โชติ BigBlue - หนึ่ง ทอร์นาโด  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

M43  บอย pts  - เก้า รางบัว  ตกใจ ตกใจ ตกใจ

M47  โต้ง ยิปซี   - พล วัดท่า  ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

ออมมือไว้หน่อยนะท็อป

ชิน ชะแลง
golf_ranet
v.i.p
รุ่นใหญ่ ขาประจำ

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด

« ตอบ #55 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 04:20:44 AM »

M43  บอย pts  - เก้า รางบัว

M59  กอล์ฟ ราเน็ท  - WM43

รอรับผมด้วยนะครับ พี่น้อง อาจจะตามไปติดๆ แต่ยังไงก็ขอสู้เต็มที ถึงแม้ว่ามือจะต่างกันมากกก แต่ผมก็ขอสู้ใจเต็ม 100  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
หนึ่ง ทอร์นาโด
คนนี้รุ่นจิ๋ว 100 กระทู้
**

ใช้ชีวิตให้มีความสุขทุกวันเสมือนเป็นวันสุดท้ายของชีวิต

« ตอบ #56 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 05:04:30 AM »

ไม่ต้องแปลกใจนะคร้าบบบบบ ถ้าผมจะได้ Bye อีก 2 รอบถัดไป!!  เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง
tao ratchada

« ตอบ #57 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 05:19:41 AM »

ไม่ต้องแปลกใจนะคร้าบบบบบ ถ้าผมจะได้ Bye อีก 2 รอบถัดไป!!  เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง

นึกว่าพูดเล่นนะเนี่ย ได้บายจริงๆเหรอเนี่ย ตกใจ ตกใจ
เอก ตาเดียว2515

เพชรฆาตความเครียด & ซูโม่สำอาง = สนุ้กฯโซไซตี้

« ตอบ #58 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 06:21:31 AM »

อ้อ..ลืมขอบคุณพี่เอกด้วยครับ ที่หยอดมุขให้ผมหายเกร็ง ตอนเล่นกับคุณทีม
จริงๆคุณทีมไม่ควรเสียเกมส์0 เลยครับ แอบเห็นตอนซ้อมตบเอาๆ น่าจะเกร็งกองเชียร์มากกว่า เศร้า
เลยทำให้จ่อบ่อย วันหน้าจะไปจ่อคืนให้ที่กทม.นะครับ ยิ้ม
หากอาทิตย์หน้าคุณอู๋กับเพื่อนสมาชิกมากันอีก ผมว่าเรามาเปิดโต๊ะเล่นสำหรับคนแพ้ดีมั๊ยครับ เพราะโต๊ะแข่งมี8โต๊ะ จะเหลือว่างอยู่5โต๊ะให้สมาชิกสังสรรค์ครับ(รวมห้องวี1โต๊ะ)
[พอพูดถึงคนแพ้ผมเลยนึกได้ครับ... พี่บูลย์น่าจะจัดแข่งสำหรับกลุ่มผู้แพ้ด้วยนะครับ ผมรู้หากจัดจะต้องเพิ่มค่าใช้จ่าย ผมจึงเสนอโดยให้เก็บค่าไฟจากพวกเราครับ]

ต่อครับ... คุณทีมเค้าไม่ได้เกร็งพวกเราครับคุณอู๋ แต่เค้าเกรงใจคนนั่งข้างๆอะครับ แรงกดดันมหาศาลมากครับ   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม  (ผมหยอกเล่นนะทีม)

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

คติผมคือ แพ้เป็นพระ ชนะเป็นแชมป์ครับ ขอเป็นพระเอกครับ  ยิงฟันยิ้ม
ต้องซูฮกให้พี่หนุ่ยครับ  ตกใจ ตกใจ ตกใจ
ในเกมสนุ้กฯ คนพลาดน้อยกว่าย่อมเป็นผู้ชนะ พี่หนุ่ยเขาได้รับเกียรตินั้นครับ
เราไม่โทษใคร เราต้องโทษตัวเองที่แม่นน้อยกว่าครับ

แพ้ไม่เสียใจ แต่เสียใจมากที่เสื้อแข่งไม่มีกระเป๋า  โกรธ โกรธ โกรธ
   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
พี่เอกครับ ทำไมต้องให้เสื้อมีกระเป๋าด้วยครับ อยากรู้เหตุผลครับ
เฉลย... เอาไว้เก็บสัมภารกครับ เช่น ยาดม เศษเหรียญ ลิปมัน(ผมปากแห้งบ่อยจนแตกต้องพกไว้ครับ) ฯลฯ
สุดท้ายก็เอาไว้ใส่กระดาษที่มีเบอร์ใครต่อใครครับ (อันหลังนี้พูดเล่นครับ) ยิงฟันยิ้ม

ถึงแม้ไม่รวยเงินทอง แต่เราก็รวยความสุข เมื่อได้อยู่กับโต๊ะสนุ้กฯ
ถึงตายกี่ชาติก็ขาดสนุ้กฯไม่ได้   -_O      ^____ ^_^____^

««««    U'LL   _   NEVER   _   WALK   _   ALONE    »»»»
หนิง ศิษย์เต่า

หนิง อุบล

« ตอบ #59 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 06:58:01 AM »

ที่แม็กซิมัม  มาร์คกี้ น่ารักดีนะคับ คนใส่เสื้อลาย จมูกกับตาเหมือน ตุ๊กตา มาก สเปค ผมเลย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม เฮ้อๆๆๆๆ ผมอุตส่าห์หยอดคำหวานๆไปให้ กำลังหลงคารมผมเลย มาตกม้าตายตอนเจ้า นัท VB นี่แหละ  โกรธ โกรธ โกรธ    ( เสียอย่างเดียว สงสัยทำไมน้องเขาพูดไม่ค่อยชัด  ฮืม ฮืม ฮืมจุมพิต จุมพิต จุมพิต

โชคชะตาคือสิ่งที่ฉันไม่มี
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 527
  พิมพ์