หน้า: 1 ... 39 40 [41] 42 43 ... 527
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ห้องรับแขก..สมาชิกห้วยขวาง-ลาดพร้าว รวมตัวกันที่นี่จ้าาาาาาา  (อ่าน 816587 ครั้ง)
บาส เด็กเก็บโต็ะ
คนนี้รุ่นจิ๋ว 100 กระทู้
**

« ตอบ #600 เมื่อ: กันยายน 17, 2012, 10:32:13 PM »

จะใหวมั้ยเรา ตบได้ทีละเม็ด ฮืม
ไม่เชื่อครับ แลบลิ้น
ก็ถูกแล้วไง ตบได้ทีละเม็ด ลงก็แทงเม็ดต่อไป ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
เป็นแบบนี้ นี้เอง ขยิบตา ขยิบตา
โก้ สุด teen
โซไซตี้ พันธุ์แท้

หน้าตาดี มีครอบครัว และไม่กลัวเมีย 555

« ตอบ #601 เมื่อ: กันยายน 18, 2012, 12:36:25 AM »

มาแจ้งความครับ
เมื่อวันอาทิตย์ ผมถูกรุมทำร้ายครับ
มีกลุ่มชายชุดดำ มั่ง ไม่ดำ มั่ง บุกเข้ามาถึงถิ่น
แล้วก็รุมแทง จนผมไส้แตก และ คอแห้ง กันเลยทีเดียว 1 ในนั้น คุ้นๆหน้าว่าเคย ทำผมมาครั้งนึงแล้ว
ก็ยังใจร้ายมาย้ำแค้นถึงถิ่น  :'(พวกผมเลยตอบโต้ ไปด้วย ข้าวหลามหนองมน  กะปิบางพระ
และอาหารริมทะเล จนกระเจิดกระเจิง กลับไปแล้วครับ  อิอิ ยิงฟันยิ้ม

ใครกันพี่โก้บอกผมมาเลย เดี่ยวจัดการให้  ตกใจ ตกใจ ตกใจ (ว่าแต่ว่าคนที่แทงพี่ไส้แตกอีกครั้งนั้น คือหนิง อุบล ใช่ไหมคนนี้ของเขาดีจิงๆน่ะ ทั้งแม่น ทั้งหล่อ นานๆทีจะเปิดมือให้คู่ต่อสู้เห็นถึงศรีราชา ถามพี่เอกตาเดียวได้เลยคับ ตบซอล์คครึ่งโต๊ะถอยมารับประทานน้ำเงินแล้วกวาดหมดโต๊ะเล่นซะพี่ปุ้ม ตะลึงๆๆๆตึ่งๆๆๆ ตึงๆๆๆ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม)
โอ้ววววว ทั้งแม่นทั้งหล่อ  แหม.ไม่ค่อยเลยนะครับ คึกคักแบบนี้ สงสัยต้องส่ง มือปืน อ๋อ ไปนวดก่อนครับ
ผมรอไม่เกิน 10 ปี แก้แค้นได้แน่ๆ ฮ่าฮ่าฮ่า ยิงฟันยิ้ม

ทำก็อย่ากลัว  กลัวก็อย่าทำ
หนิง ศิษย์เต่า

หนิง อุบล

« ตอบ #602 เมื่อ: กันยายน 18, 2012, 01:31:49 AM »

มาแจ้งความครับ
เมื่อวันอาทิตย์ ผมถูกรุมทำร้ายครับ
มีกลุ่มชายชุดดำ มั่ง ไม่ดำ มั่ง บุกเข้ามาถึงถิ่น
แล้วก็รุมแทง จนผมไส้แตก และ คอแห้ง กันเลยทีเดียว 1 ในนั้น คุ้นๆหน้าว่าเคย ทำผมมาครั้งนึงแล้ว
ก็ยังใจร้ายมาย้ำแค้นถึงถิ่น  :'(พวกผมเลยตอบโต้ ไปด้วย ข้าวหลามหนองมน  กะปิบางพระ
และอาหารริมทะเล จนกระเจิดกระเจิง กลับไปแล้วครับ  อิอิ ยิงฟันยิ้ม

ใครกันพี่โก้บอกผมมาเลย เดี่ยวจัดการให้  ตกใจ ตกใจ ตกใจ (ว่าแต่ว่าคนที่แทงพี่ไส้แตกอีกครั้งนั้น คือหนิง อุบล ใช่ไหมคนนี้ของเขาดีจิงๆน่ะ ทั้งแม่น ทั้งหล่อ นานๆทีจะเปิดมือให้คู่ต่อสู้เห็นถึงศรีราชา ถามพี่เอกตาเดียวได้เลยคับ ตบซอล์คครึ่งโต๊ะถอยมารับประทานน้ำเงินแล้วกวาดหมดโต๊ะเล่นซะพี่ปุ้ม ตะลึงๆๆๆตึ่งๆๆๆ ตึงๆๆๆ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม)
โอ้ววววว ทั้งแม่นทั้งหล่อ  แหม.ไม่ค่อยเลยนะครับ คึกคักแบบนี้ สงสัยต้องส่ง มือปืน อ๋อ ไปนวดก่อนครับ
ผมรอไม่เกิน 10 ปี แก้แค้นได้แน่ๆ ฮ่าฮ่าฮ่า ยิงฟันยิ้ม
ไม่มีโอกาสได้ปะทะกระบี่กับพี่อ๋อเลยอ่ะ เสียดาย เอาไว้โอกาสหน้านะพี่ ว่าแต่พี่โก้รอตั้ง 10 ปี เลยหรอ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ นานไปไหมอ่ะ ถ้าแพ้อีกนี่สงสัยต้อง 20 ปีแน่ๆๆเลย  จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต

โชคชะตาคือสิ่งที่ฉันไม่มี
หนิง ศิษย์เต่า

หนิง อุบล

« ตอบ #603 เมื่อ: กันยายน 18, 2012, 01:34:30 AM »

รับทราบคับพี่โต้ง  ขอบอกว่า ถ้วยรางวัลปีนี้สวยงามมากนะคับ ผมจัดให้ ผมจัดเต็ม ผมจัดหนักเพื่อพี่น้องเราคับ  ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

(ว่าแต่ว่าถ้าผมได้แชมป์มานี่ คงไม่น่าเกลียดเนอะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ )

โชคชะตาคือสิ่งที่ฉันไม่มี
tao ratchada

« ตอบ #604 เมื่อ: กันยายน 18, 2012, 02:48:36 AM »

รับทราบครับพี่โต้ง ยิงฟันยิ้ม

พี่น้องชาวHL ขอให้ตั้งใจแข่งนะครับ นี่เป็นการฝึกฝนและบททดสอบเพื่อพัฒนาตัวเราเอง
สำหรับรายการแข่งอื่นๆด้วยนะครับพี่น้อง  เจ๋ง
เอก ตาเดียว2515

เพชรฆาตความเครียด & ซูโม่สำอาง = สนุ้กฯโซไซตี้

« ตอบ #605 เมื่อ: กันยายน 18, 2012, 03:51:56 AM »

พี่น้องชาวHL ขอให้ตั้งใจแข่งนะครับ นี่เป็นการฝึกฝนและบททดสอบเพื่อพัฒนาตัวเราเอง
สำหรับรายการแข่งอื่นๆด้วยนะครับพี่น้อง  เจ๋ง
เสื้อเว็บของพี่เต่า พี่อ้นได้ฝากไว้ที่ผมแล้วนะครับ ไว้วันเสาร์ผมจะเอาไปให้ที่ฟีโน่ครับ
แต่ไม่รู้พี่จะมารึเปล่านี่สิคือปัญหา หากไม่มาผมยึดเป็นของหลวงเลยนะครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ถึงแม้ไม่รวยเงินทอง แต่เราก็รวยความสุข เมื่อได้อยู่กับโต๊ะสนุ้กฯ
ถึงตายกี่ชาติก็ขาดสนุ้กฯไม่ได้   -_O      ^____ ^_^____^

««««    U'LL   _   NEVER   _   WALK   _   ALONE    »»»»

« ตอบ #606 เมื่อ: กันยายน 18, 2012, 04:05:25 AM »

ไซต์ m หรือเปล่าครับ ปัก HL รึยัง  ของพี่ซื้อไว้สองตัวนะ XL กับ L

ถ้าใช่ล่ะก็อันนั้นน่ะพี่จะเอาไปให้ ผบ.ทบ.นะครับ ยิงฟันยิ้ม
มาร์ค รังสิต
คนนี้รุ่นจิ๋ว 100 กระทู้
**

« ตอบ #607 เมื่อ: กันยายน 18, 2012, 04:08:27 AM »

รับทราบครับ พี่โต้งง   ยิ้ม

« ตอบ #608 เมื่อ: กันยายน 18, 2012, 04:09:57 AM »

ไซต์ m หรือเปล่าครับ ปัก HL รึยัง  ของพี่ซื้อไว้สองตัวนะ XL กับ m
ถ้าใช่ล่ะก็อันนั้นน่ะพี่จะเอาไปให้ ผบ.ทบ.นะครับ ยิงฟันยิ้ม
โต้ง ยิปซี
V.I.P.

"คฤจภัค คิศถฤงคิษแคธ"

« ตอบ #609 เมื่อ: กันยายน 18, 2012, 04:22:36 AM »

เสื้อเว็บของพี่เต่า พี่อ้นได้ฝากไว้ที่ผมแล้วนะครับ ไว้วันเสาร์ผมจะเอาไปให้ที่ฟีโน่ครับ
แต่ไม่รู้พี่จะมารึเปล่านี่สิคือปัญหา หากไม่มาผมยึดเป็นของหลวงเลยนะครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ไซต์ m หรือเปล่าครับ ปัก HL รึยัง  ของพี่ซื้อไว้สองตัวนะ XL กับ m
ไม่ใช่นะเอก ตาเดียว เสื้อคุณเต่าผมส่งปักไปแล้ว(M,XL) ที่ฝากไว้เมื่อวานเป็นของคนอื่นที่ผมยืมไปแทนเสื้อคุณเต่าที่ขาดไป จึงต้องนำกลับมาคืนเจ้าของเดิม เดี๋ยวผมก็โดนด่าอีกหรอก

« ตอบ #610 เมื่อ: กันยายน 18, 2012, 04:47:54 AM »

..555 หรือเอกจะแถมให้จะได้รีบไปตั้งแต่ 9.00 น.เลย ยิงฟันยิ้ม

voucher โรงแรม อิมพีเรียลภูแก้ว จังหวัดเพชรบูรณ์
ใช้ได้ถึง วันที่ 30 พฤศจิกายน 2555
เดือนกันยายน-ตุลาคม ใช้ได้ทุกวัน
เดือนพฤศจิกายน ใช้ได้วันอาทิตย์-วันพฤหัสบดี รวมอาหารเช้า 2 ท่าน

ผมมีความยินดีมอบเป็นรางวัลสนับสนุน สำหรับแชมป์ HL Cup#2  ครับ
NUi SOCIETY

we love snooker

« ตอบ #611 เมื่อ: กันยายน 18, 2012, 05:17:19 AM »

..555 หรือเอกจะแถมให้จะได้รีบไปตั้งแต่ 9.00 น.เลย ยิงฟันยิ้ม

voucher โรงแรม อิมพีเรียลภูแก้ว จังหวัดเพชรบูรณ์
ใช้ได้ถึง วันที่ 30 พฤศจิกายน 2555
เดือนกันยายน-ตุลาคม ใช้ได้ทุกวัน
เดือนพฤศจิกายน ใช้ได้วันอาทิตย์-วันพฤหัสบดี รวมอาหารเช้า 2 ท่าน

ผมมีความยินดีมอบเป็นรางวัลสนับสนุน สำหรับแชมป์ HL Cup#2  ครับ
ใช้ได้สองท่านนี่หมายถึงไปกับใครก็ได้ใช่มั๊ยคับพี่ ( ที่ไม่ใช่ภรรเมีย ) อิอิ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

AROMDEE  CLUB   PATHUMTANEE ZONE...!

« ตอบ #612 เมื่อ: กันยายน 18, 2012, 05:20:04 AM »

ใช้ได้สองท่านนี่หมายถึงไปกับใครก็ได้ใช่มั๊ยคับพี่ ( ที่ไม่ใช่ภรรเมีย ) อิอิ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ถ้าคิดว่าจะรอดเงื้อมมือไปได้ ก็เชิญตามสะดวกครับ ยิงฟันยิ้ม
เอก ตาเดียว2515

เพชรฆาตความเครียด & ซูโม่สำอาง = สนุ้กฯโซไซตี้

« ตอบ #613 เมื่อ: กันยายน 18, 2012, 05:40:01 AM »

ไม่ใช่นะเอก ตาเดียว เสื้อคุณเต่าผมส่งปักไปแล้ว(M,XL) ที่ฝากไว้เมื่อวานเป็นของคนอื่นที่ผมยืมไปแทนเสื้อคุณเต่าที่ขาดไป จึงต้องนำกลับมาคืนเจ้าของเดิม เดี๋ยวผมก็โดนด่าอีกหรอก
ขอโทษทีครับพี่โต้ง   พักนี้เบลอๆยังไงไม่รู้ วันอาทิตย์ยังหลงว่าเป็นวันเสาร์เลยครับ ไปซื้อข้าวผัดก็ลืมจ่ายตังค์จนเขาต้องวิ่งตามมาทวง เพราะเราคิดว่าจ่ายไปแล้ว   อายจังอายจังอายจัง   ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้

ถึงแม้ไม่รวยเงินทอง แต่เราก็รวยความสุข เมื่อได้อยู่กับโต๊ะสนุ้กฯ
ถึงตายกี่ชาติก็ขาดสนุ้กฯไม่ได้   -_O      ^____ ^_^____^

««««    U'LL   _   NEVER   _   WALK   _   ALONE    »»»»
NUi SOCIETY

we love snooker

« ตอบ #614 เมื่อ: กันยายน 18, 2012, 05:41:27 AM »

ถ้าคิดว่าจะรอดเงื้อมมือไปได้ ก็เชิญตามสะดวกครับ ยิงฟันยิ้ม
ผมหมายถึงลูกชายคับคุณพี่   ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

AROMDEE  CLUB   PATHUMTANEE ZONE...!
หน้า: 1 ... 39 40 [41] 42 43 ... 527
  พิมพ์