หน้า: 1 ... 33 34 [35] 36 37 ... 527
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ห้องรับแขก..สมาชิกห้วยขวาง-ลาดพร้าว รวมตัวกันที่นี่จ้าาาาาาา  (อ่าน 816623 ครั้ง)
deluxe67
โซไซตี้ พันธุ์แท้

« ตอบ #510 เมื่อ: กันยายน 12, 2012, 10:36:48 AM »

สมัครเป็นกองเชียร์คับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ลงแข่งด้วยกันเถอะครับ มามั่งไม่มามั่งก็ไม่เป็นไรหรอก หนุกๆไม่ซีเรียส
หรือกลัวกินไข่ ..หุ หุ ขยิบตา
นั่นสิ.. ฝีมือดีๆแบบโอ้น่าจะลงแข่งด้วยกัน หากติดแข่งบอลตอนเย็นก็ขอเลื่อนเวลาแข่งก็ได้ กันเองไม่มีปัญหาหรอก

ปล.ขอเลื่อนเป็น6โมงเช้าเค้าก็ไม่ว่า  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
แข่งแล้วมาเลยก็ไม่ว่า  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
supertramp
ขาโจ๋ รุ่นเล็ก

WISH YOU WERE HERE

« ตอบ #511 เมื่อ: กันยายน 12, 2012, 10:39:54 AM »

ผมว่าพี่เต่า ทำงานที่ CP แน่เลย เที่ยวแจกไข่ ชาวบ้านเขา ยิงฟันยิ้ม

How I wish, how I wish you were here.
We're just two lost souls swimming in a fish bowl, year after year,
Running over the same old ground.
What have you found? The same old fears.
Wish you were here
tao ratchada

« ตอบ #512 เมื่อ: กันยายน 12, 2012, 10:47:21 AM »

ผมว่าพี่เต่า ทำงานที่ CP แน่เลย เที่ยวแจกไข่ ชาวบ้านเขา ยิงฟันยิ้ม

ไม่เชิงครับพี่ตี๋ เพราะผมแลกเปลี่ยนครับไม่ได้แจกเค้าอย่างเดียวซะเมื่อไหร่
พี่ตี๋ยังเคยแจกผมเลยนี่ ร้องไห้
โต้ง ยิปซี
V.I.P.

"คฤจภัค คิศถฤงคิษแคธ"

« ตอบ #513 เมื่อ: กันยายน 12, 2012, 10:56:48 AM »

ของผมปักโลโก้ทั้งสองตัวเลยนะครับพี่โต้ง ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
จัดให้แจ่มๆเลย ยิ้มกว้างๆ

สมัคร 1 ที่ครับ ถือสะว่าไปนั่งดูพี่ๆเข้าเบรค
ดีมาก ผมจะนั่งเป็นเพื่อน ยิงฟันยิ้ม

MariO.PJ
คนนี้รุ่นจิ๋ว 100 กระทู้
**

« ตอบ #514 เมื่อ: กันยายน 12, 2012, 11:15:52 AM »

สมัครเป็นกองเชียร์คับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ลงแข่งด้วยกันเถอะครับ มามั่งไม่มามั่งก็ไม่เป็นไรหรอก หนุกๆไม่ซีเรียส

เดี๋ยวเอาข้าวเปล่าไปด้วยดีป่ะพี่ ไข่ไปหาเอาแถวนั้น
MariO.PJ
คนนี้รุ่นจิ๋ว 100 กระทู้
**

« ตอบ #515 เมื่อ: กันยายน 12, 2012, 11:17:04 AM »

นั่นสิ.. ฝีมือดีๆแบบโอ้น่าจะลงแข่งด้วยกัน หากติดแข่งบอลตอนเย็นก็ขอเลื่อนเวลาแข่งก็ได้ กันเองไม่มีปัญหาหรอก

ปล.ขอเลื่อนเป็น6โมงเช้าเค้าก็ไม่ว่า  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

จะดีเหรอ 5555
U cun Q
v.i.p

« ตอบ #516 เมื่อ: กันยายน 12, 2012, 06:10:08 PM »

แจ้งเส้นทางไปโต๊ะแทงโก้ ที่สิงสถิตกลุ่มศรีราชานะครับ ยิ้มเท่ห์
เส้นทางมอเตอร์เวย์ (เส้นทางหมายเลข7) / จากกทม.มุ่งหน้าไปพัทยา(โต๊ะอยู่ฝั่งขวามือ) ตามป้ายศรีราชา ออกทางขนานซ้ายมือตามป้าย
พอถึงแยก ป้ายจะบอกให้เลี้ยวซ้าย เพื่อไปกลับรถขึ้นสะพาน ข้ามมอเตอร์เวย์มาฝั่งขวามือ(เส้นทางหมายเลข3241) ตรงมาเรื่อยๆครับ
(อย่าซิ่งมากนะครับ เขตชุมชนแล้ว แถมมีตลาดนัด มอเตอร์ไซด์)วิ่งจากถนน6เลน จนเป็นถนน2เลน ก็เตรียมตัวได้เลย โต๊ะอยู่ซ้ายมือ
ทางเข้าเป็นร้านต้มแซ่บ กับร้านสเต็กเล็กๆ ป้ายร้าน tango สีขาวๆ อยู่บนป้ายชาลีสเต็กครับ

เส้นทางพิเศษบูรพาวิถี(โทล์ลเวย์) / จากกทม.มุ่งหน้าไปพัทยา ลงสุดทางพิเศษ เข้าสู่เมืองชลบุรี ผ่านบางแสน ผ่านตลาดหนองมน
จนถึงศรีราชา(มีป้ายบอกนะครับ) ผ่านห้างโรบินสัน(อยู่ขวามือ) จะมีแยกไฟแดง ให้เลี้ยวซ้าย ตรงไปเรื่อยๆ จนถึงหน้าโรงเรียนอัสสัมชัญ ศรีราชา
จะเป็นทางแยกให้เข้าช่องซ้าย (ถนนเลียบกำแพงโรงเรียน) ตรงไปเรื่อยๆครับ ผ่านทางรถไฟ ผ่านวัด ผ่านเซเว่น โต๊ะอยู่ขวามือติดกับคาร์แคร์ครับ
ป้ายร้าน tango สีขาว ครับ

ตกลงมีใครมาบ้าง มากี่คนผมยังไม่รู้เลยครับ มีโจทย์อะไรบ้างไหมครับ มาถึงกี่โมง ปะทะกันแบบไหน หรือมีทติ้งธรรมดา ตื่นเต้ล อ่ะ ยิงฟันยิ้ม

ใจเปลี่ยน โลกเปลี่ยน
เอก ตาเดียว2515

เพชรฆาตความเครียด & ซูโม่สำอาง = สนุ้กฯโซไซตี้

« ตอบ #517 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 03:17:17 AM »

ขอบคุณมากครับท่านประธานอู๋สำหรับเส้นทางไปที่โต๊ะแทงโก้
ส่วนจำนวนสมาชิกคงต้องรอวันเสาร์นี้แล้วป๋าเชนจะรายงานจำนวนคนที่แน่นอนให้ทราบอีกทีครับ

ถึงแม้ไม่รวยเงินทอง แต่เราก็รวยความสุข เมื่อได้อยู่กับโต๊ะสนุ้กฯ
ถึงตายกี่ชาติก็ขาดสนุ้กฯไม่ได้   -_O      ^____ ^_^____^

««««    U'LL   _   NEVER   _   WALK   _   ALONE    »»»»
หนิง ศิษย์เต่า

หนิง อุบล

« ตอบ #518 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 03:58:06 AM »

เกาะล้อไปด้วยครับ พี่น้องงงงงงงงงงงงงงงงง       จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต

โชคชะตาคือสิ่งที่ฉันไม่มี
bang_k_why
มือใหม่
*

« ตอบ #519 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 07:56:28 AM »

เก็บตัว ซุ่มซ้อม ไว้เจอกันคับ เพ่น้องคับ
เชน วังทอง
v.i.p

« ตอบ #520 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 09:50:36 AM »

ที่ไปแน่ ๆ แล้วตอนนี้ก็ตามนี้ พี่ คุณหมู คุณชัย คุณเอก อ๋อ คุณโต้ง เวปมาสเตอร์ อ้น บาส ชิน ใครจะยืนยันตัวเองก็ลงชื่อไว้เลยครับ ไม่ต้องรอวันเสาร์ก็ได้ จะได้รีบ ๆ แจ้งทางโน้นจองโต๊ะไว้ครับ ขอบคุณพี่น้องทุกคน.

ใครที่เอารถไปเอง หรือใครที่อยากไปแต่ไม่รู้จะไปรถใครก็แจ้งมาด้วยครับจะได้หาล้อว่าง ๆ ให้เกาะ..

หมู ลาดพร้าว
V.I.P.

« ตอบ #521 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 10:03:35 AM »

ที่ไปแน่ ๆ แล้วตอนนี้ก็ตามนี้ พี่ คุณหมู คุณชัย คุณเอก อ๋อ คุณโต้ง เวปมาสเตอร์ อ้น บาส ชิน ใครจะยืนยันตัวเองก็ลงชื่อไว้เลยครับ ไม่ต้องรอวันเสาร์ก็ได้ จะได้รีบ ๆ แจ้งทางโน้นจองโต๊ะไว้ครับ ขอบคุณพี่น้องทุกคน.

ใครที่เอารถไปเอง หรือใครที่อยากไปแต่ไม่รู้จะไปรถใครก็แจ้งมาด้วยครับจะได้หาล้อว่าง ๆ ให้เกาะ..
น่าจะมีกอล์ฟ ราเน็ท อีกคนนะครับ

จะอยู่ไกลหรือใกล้ไม่สำคัญ   สปิริตเดียวกันสำคัญมั่นกว่า
เอก ตาเดียว2515

เพชรฆาตความเครียด & ซูโม่สำอาง = สนุ้กฯโซไซตี้

« ตอบ #522 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 11:20:48 AM »

@พี่เต่า...
งานนี้พี่เต่าไปมั๊ยครับ?
อยากให้ไปสนุกสนานด้วยกันครับ

สรุป... ไว้เจอกันที่แทงโก้นะครับพี่  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ถึงแม้ไม่รวยเงินทอง แต่เราก็รวยความสุข เมื่อได้อยู่กับโต๊ะสนุ้กฯ
ถึงตายกี่ชาติก็ขาดสนุ้กฯไม่ได้   -_O      ^____ ^_^____^

««««    U'LL   _   NEVER   _   WALK   _   ALONE    »»»»
deluxe67

« ตอบ #523 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 12:20:46 PM »

อาทิตย์นี้เหรอ น่าไปมากกกก ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
เด็กชายบี

« ตอบ #524 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 12:33:09 PM »

แอบแจ้งข่าว กลุ่มศรีราชาเตรียมอาวุธหนักไว้รับมือกรุงเทพไว้หลายกระบอกเลยครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

หน้า: 1 ... 33 34 [35] 36 37 ... 527
  พิมพ์