หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 527
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ห้องรับแขก..สมาชิกห้วยขวาง-ลาดพร้าว รวมตัวกันที่นี่จ้าาาาาาา  (อ่าน 758450 ครั้ง)
tao ratchada
โซไซตี้ พันธุ์แท้

« ตอบ #60 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 07:09:08 AM »

ที่แม็กซิมัม  มาร์คกี้ น่ารักดีนะคับ คนใส่เสื้อลาย จมูกกับตาเหมือน ตุ๊กตา มาก สเปค ผมเลย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม เฮ้อๆๆๆๆ ผมอุตส่าห์หยอดคำหวานๆไปให้ กำลังหลงคารมผมเลย มาตกม้าตายตอนเจ้า นัท VB นี่แหละ  โกรธ โกรธ โกรธ    ( เสียอย่างเดียว สงสัยทำไมน้องเขาพูดไม่ค่อยชัด  ฮืม ฮืม ฮืมจุมพิต จุมพิต จุมพิต

พี่ว่าพี่รู้สาเหตุแล้วว่า ทำไมหนิงแทงไม่ได้ซักที ยิงฟันยิ้ม
เอก ตาเดียว2515

เพชรฆาตความเครียด & ซูโม่สำอาง = สนุ้กฯโซไซตี้

« ตอบ #61 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 07:16:43 AM »

ที่แม็กซิมัม  มาร์คกี้ น่ารักดีนะคับ คนใส่เสื้อลาย จมูกกับตาเหมือน ตุ๊กตา มาก สเปค ผมเลย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม เฮ้อๆๆๆๆ ผมอุตส่าห์หยอดคำหวานๆไปให้ กำลังหลงคารมผมเลย มาตกม้าตายตอนเจ้า นัท VB นี่แหละ  โกรธ โกรธ โกรธ    ( เสียอย่างเดียว สงสัยทำไมน้องเขาพูดไม่ค่อยชัด  ฮืม ฮืม ฮืมจุมพิต จุมพิต จุมพิต

พี่ว่าพี่รู้สาเหตุแล้วว่า ทำไมหนิงแทงไม่ได้ซักที ยิงฟันยิ้ม
หนิงเค้าฝีมือตกตั้งแต่รู้จักน้องฟ้าแล้วครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ถึงแม้ไม่รวยเงินทอง แต่เราก็รวยความสุข เมื่อได้อยู่กับโต๊ะสนุ้กฯ
ถึงตายกี่ชาติก็ขาดสนุ้กฯไม่ได้   -_O      ^____ ^_^____^

««««    U'LL   _   NEVER   _   WALK   _   ALONE    »»»»
Ton_uttaradit

« ตอบ #62 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 11:46:56 AM »

M43  บอย pts  - เก้า รางบัว

M59  กอล์ฟ ราเน็ท  - WM43

รอรับผมด้วยนะครับ พี่น้อง อาจจะตามไปติดๆ แต่ยังไงก็ขอสู้เต็มที ถึงแม้ว่ามือจะต่างกันมากกก แต่ผมก็ขอสู้ใจเต็ม 100  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
M43. น่าดูน่าชมน่าเชียร์ทั้งสองคนเลย งานนี้จะออกมารูปแบบไหนคนต่อไปที่ต้องทามใจคือคุณกล๊อฟราเน็ท ครับสู้ๆๆๆนะพี่กล๊อฟ
golf_ranet
v.i.p
รุ่นใหญ่ ขาประจำ

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด

« ตอบ #63 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 11:59:55 AM »

รอรับผมด้วยนะครับ พี่น้อง อาจจะตามไปติดๆ แต่ยังไงก็ขอสู้เต็มที ถึงแม้ว่ามือจะต่างกันมากกก แต่ผมก็ขอสู้ใจเต็ม 100  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
M43. น่าดูน่าชมน่าเชียร์ทั้งสองคนเลย งานนี้จะออกมารูปแบบไหนคนต่อไปที่ต้องทามใจคือคุณกล๊อฟราเน็ท ครับสู้ๆๆๆนะพี่กล๊อฟ

ขอบคุณมากครับ คุณต้น สู้เต็มที่ครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Ton_uttaradit

« ตอบ #64 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 12:12:21 PM »

เสาร์นี้พี่กล๊อฟต้องซ้อมให้แจ่มๆไปเลยครับทามเบรกสัก 75 แต้มก้อพอ
ขอบคุณมากครับ คุณต้น สู้เต็มที่ครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
อาร์ต ใจเย็น

ไม่ผิดที่จะฝันไปไกล เพราะใจเรามันสู้ซะอย่าง

« ตอบ #65 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 05:22:34 PM »

จิ๊บๆ พี่  ยิ้ม ยิ้มเท่ห์ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
เอก ตาเดียว2515

เพชรฆาตความเครียด & ซูโม่สำอาง = สนุ้กฯโซไซตี้

« ตอบ #66 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 05:46:09 PM »

เสาร์นี้อาร์ตก็คงไม่มาซ้อมกับพวกเราแล้วสิครับ เพราะต้องไปฝึกวิทยายุทธคนเดียวแล้วนี่
ขอให้ประสบความสำเร็จไวๆนะอาร์ต เพื่อนๆคอยอยู่นะครับ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้ม ยิ้มกว้างๆ

ถึงแม้ไม่รวยเงินทอง แต่เราก็รวยความสุข เมื่อได้อยู่กับโต๊ะสนุ้กฯ
ถึงตายกี่ชาติก็ขาดสนุ้กฯไม่ได้   -_O      ^____ ^_^____^

««««    U'LL   _   NEVER   _   WALK   _   ALONE    »»»»
โต้ง ยิปซี
V.I.P.

"คฤจภัค คิศถฤงคิษแคธ"

« ตอบ #67 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 11:10:18 PM »

Welcome everyone to our living room. ยิ้มกว้างๆ

นอกจากให้พวกเราตั้งชื่อห้องนี้แล้ว ผมเสนอว่าน่าจะมีสโลแกนประจำกลุ่มด้วยนะครับ จะได้มีแนวทางทำกิจกรรมต่างๆไปในทิศทางเดียวกัน.....ขอแบบที่จำง่าย ได้สาระแต่ไม่ซีเรียส นะจ๊ะ ยิ้มกว้างๆ

ตัวอย่าง  :  
"แทงแล้วทุกข์ ไม่ใช่สนุ๊กสไตล์เรา"
"เล่นให้สนุก เล่นเป็นกีฬา เล่นแล้วพัฒนา ไม่มีปัญหาครอบครัว"

ขอแบ่งปันไอเดียหน่อยครับ ยิ้มกว้างๆ

golf_ranet
v.i.p

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด

« ตอบ #68 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 02:00:12 AM »

จิ๊บๆ พี่  ยิ้ม ยิ้มเท่ห์ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม

555 เหมือนครั้งที่แล้วเลยนะน้อง คนไหนแข่งกับน้องมีแนวโน้มว่า เขาผ่านเข้ามาเจอพี่หมด แล้วแต่ละคนเก่งๆทั้งนั้น  ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ แต่ก็ขอสู้สุดความสามารถครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
หนิง ศิษย์เต่า

หนิง อุบล

« ตอบ #69 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 02:58:51 AM »

Welcome everyone to our living room. ยิ้มกว้างๆ

นอกจากให้พวกเราตั้งชื่อห้องนี้แล้ว ผมเสนอว่าน่าจะมีสโลแกนประจำกลุ่มด้วยนะครับ จะได้มีแนวทางทำกิจกรรมต่างๆไปในทิศทางเดียวกัน.....ขอแบบที่จำง่าย ได้สาระแต่ไม่ซีเรียส นะจ๊ะ ยิ้มกว้างๆ

ตัวอย่าง  :  
"แทงแล้วทุกข์ ไม่ใช่สนุ๊กสไตล์เรา"
"เล่นให้สนุก เล่นเป็นกีฬา เล่นแล้วพัฒนา ไม่มีปัญหาครอบครัว"

ขอแบ่งปันไอเดียหน่อยครับ ยิ้มกว้างๆ

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ฝีมือดี  มาร์คกี้สวย คารมหวาน ไม่ได้โม้  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

โชคชะตาคือสิ่งที่ฉันไม่มี
หมู ลาดพร้าว
V.I.P.

« ตอบ #70 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 03:07:41 AM »

เอาของหัวหน้าโต้งมาเปลี่ยนนิดหน่อยละกัน  ยิงฟันยิ้ม

"เล่นเพื่อสนุก เล่นเพื่อพัฒนา ตามประสาพี่ๆน้องๆ "

จะอยู่ไกลหรือใกล้ไม่สำคัญ   สปิริตเดียวกันสำคัญมั่นกว่า
Petch Fino

ต้องทำให้ดีกว่าวันนี้ เพื่อที่จะไปให้ถึงฝัน

petchfino@gmail.com
« ตอบ #71 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 03:11:14 AM »

ตัวอย่าง  :  

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ฝีมือดี  มาร์คกี้สวย คารมหวาน ไม่ได้โม้  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
แหม...ไม่พ้นมาร์คกี้เลยนะน้อง..อิอิ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
หมู ลาดพร้าว
V.I.P.

« ตอบ #72 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 03:13:40 AM »

"แฟนพันธุ์แท้"คนแรกของเวป snooker society เลยครับ ....ว่าแต่ใครกันหว่า"

อยากรู้ว่าเป็นใครติดตามได้  ศุกร์ที่ 24 ส.ค.นี้ 22.45 น.  ช่อง 5 รายการ "แฟนพันธุ์แท้ " ครับ  เจ๋ง

จะอยู่ไกลหรือใกล้ไม่สำคัญ   สปิริตเดียวกันสำคัญมั่นกว่า
เจมส์ การบิน

744

« ตอบ #73 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 03:17:17 AM »

อาทิตย์หน้า เจอกับ เจมส์การบินครับ
สบายๆครับ ผมพุ่งสะมากกว่า กัน ไม่ลงผมก็จ่ออยู่อย่างนั้นหละครับ ^^

อ๋อย งูรัด ^^
Petch Fino

ต้องทำให้ดีกว่าวันนี้ เพื่อที่จะไปให้ถึงฝัน

petchfino@gmail.com
« ตอบ #74 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 03:18:45 AM »

อาทิตย์หน้า เจอกับ เจมส์การบินครับ
สบายๆครับ ผมพุ่งสะมากกว่า กัน ไม่ลงผมก็จ่ออยู่อย่างนั้นหละครับ ^^
สวัสดีคับ เจมส์
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 527
  พิมพ์