หน้า: 1 [2] 3 4 ... 527
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ห้องรับแขก..สมาชิกห้วยขวาง-ลาดพร้าว รวมตัวกันที่นี่จ้าาาาาาา  (อ่าน 635263 ครั้ง)
deluxe67
โซไซตี้ พันธุ์แท้

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 06:21:12 PM »

รายงานตัว เพิ่งตื่น ยิงฟันยิ้ม
Ton_uttaradit

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 12:04:40 AM »

นอนไม่หลับจะแข่งแล้วตื่นเต้นอ่ะ เหมือนแรงกิ้งครั้งที่ 2 เลย  อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง แบบนี้สงสัยจะต้องจองตั๋วรอบแรกหรือป่าวหนอ  ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้
อย่าลืมกระบี่คู่กายนะน้อง กระบี่กับใจประสานเป็นหนึ่ง อย่าเผลอหยิบเอาชะแลงไปหละ...
ยิ้มกว้างๆ   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ผมเองก็กลัวหยิบผิดเหมือนกันครับพี่ วันนี้เล่นที่ฟีโน่ยังพอแทงได้ แต่กลัวพรุ่งนี้จะแทงไม่ได้เหมือนวันนี้น่ะสิครับ
ผมเองบางวันแทงดีบางวันแทงไม่ดี ประเภทผีเข้าผีออกไม่มีมาตรฐานที่แน่นอนครับ แต่จะให้ปรับเบสิคใหม่ก็คงทำไม่ได้แน่ครับ
 กีฬามีแพ้มีชนะ ถึงแพ้ก็ไม่เป็นไร ขอเล่นให้สนุกกับเพื่อนๆสมาชิกก็พอแล้วครับ
พี่เอกวันนี้แข่งให้เต็มที่นะครับเอาใจช่วยครับสู้้ๆ
Petch Fino
รุ่นใหญ่ ขาประจำ

ต้องทำให้ดีกว่าวันนี้ เพื่อที่จะไปให้ถึงฝัน

petchfino@gmail.com
« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 12:26:10 AM »

มารายงานตัวด้วยค้าบบ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
หนิง ศิษย์เต่า

หนิง อุบล

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 12:43:42 AM »

นอนไม่หลับจะแข่งแล้วตื่นเต้นอ่ะ เหมือนแรงกิ้งครั้งที่ 2 เลย  อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง แบบนี้สงสัยจะต้องจองตั๋วรอบแรกหรือป่าวหนอ  ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้
อย่าลืมกระบี่คู่กายนะน้อง กระบี่กับใจประสานเป็นหนึ่ง อย่าเผลอหยิบเอาชะแลงไปหละ...
ขอบคุณคับป๋าเชน กะว่าจะหนีบไปด้วยอยู่ ชะแลง   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

โชคชะตาคือสิ่งที่ฉันไม่มี

หนิง อุบล

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 12:45:05 AM »

ใจเย็นๆโยมทำใจให้สบายกีฬามีแพ้มีชนะครับพี่ทำให้เต็มที่ก็พอแล้ว สู้ๆ ยิ้มกว้างๆ
ตั้งใจเต็มที่เส้นชัยพี่อยู่ที่ได้แข่งกับ นัท วีบี อ่ะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม รอไว้เลยน่ะ รอบ 16 คน

Dui..ThePig
รุ่นใหญ่ ขาประจำ

« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 02:02:50 AM »

สู้ๆทุกท่านนะครับ รายการนี้ไม่ได้แข่ง แต่ส่งใจไปเชียร์ทุกคนนะครับ ถ้าว่างจะแอบไปถ่ายรูปมาฝากครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ข้อดีของการเป็นนักกีฬาสมัคเล่นคือ คุณจะเล่นกีฬาชนิดนั้นโดยไม่ได้คิดถึงผลตอบแทน และได้เล่นในแบบที่คุณอยากเล่น สนุกใแบบที่คุณอยากสนุก
tao ratchada

« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 02:07:05 AM »

ว้าวว...ห้องรับแขก มาแว้ววว
วันนี้สู้ สู้ ทุกคนนะครับ แพ้เพราะเขาแทงดีกว่าไม่เป็นไร แต่อย่าแพ้เพราะตัวเองไม่ตั้งใจเล่นนะครับ ยิงฟันยิ้ม
bang_k_why
มือใหม่
*

« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 03:12:19 AM »

ขอตั้งชื่อห้องให้เกียรติกับ หนิงอุบลคับ

"ห้องไก่จ้อ แปปซี่" คับ
jagg
Newbie

« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 03:22:13 AM »

สวัสดี...พี่โต้ง และพี่ๆ น้องๆ ทุกคนครับ
สมาชิกใหม่ ขอสมัครเข้าร่วมกลุ่มด้วยคนนะครับ
..
ผมเพิ่งมาหัดเล่นเอายามชรา...
เข้าใจครับว่าผู้มีฝีมือหากต้องเล่นกับคนอ่อนหัดนั้น อาจเกิดอาการเบื่อหรือรำคาญได้
แต่ยังไรเสียหากมีโอกาสไปร่วมี๊ตติ้งเมื่ิอไร ก็อยากจะขอคำแนะนำจากพี่ๆ น้องๆ ในการฝีกหัดให้ผมด้วย ก็แล้วกันนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แจ๊ก  ยิ้มกว้างๆ
กอล์ฟ ระนอง

« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 03:35:50 AM »

ไม่ได้เป็นสมาชิกกลุ่ม แต่เข้ามาพูดคุยได้ไหมครับพี่โต้ง
หนู นภา

หนูนา มาจากนา

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 04:26:07 AM »

ซุปตาร์ รายงานตัวคร๊าบ ยิงฟันยิ้ม

หนูนา

หนิง อุบล

« ตอบ #26 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 07:59:46 AM »

รายงานผลการแข่งขันคับ  หนิง อุบล ชนะ 3/0 ย้ำอีกครั้ง หนิง อุบล ชนะ 3/0 อิอิ เพชร ฟีโน่ ชนะ 3/0  กำนันเอก จัดหนัก 3/0 คับ แพ้เทพหนุ่ย ยูเค กำนันเอกไปเสริมจมูกมาคับเลยแทงเข้าแต่จมูก อิอิ

tao ratchada

« ตอบ #27 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 10:07:13 AM »

รายงานผลการแข่งขันคับ  หนิง อุบล ชนะ 3/0 ย้ำอีกครั้ง หนิง อุบล ชนะ 3/0 อิอิ เพชร ฟีโน่ ชนะ 3/0  กำนันเอก จัดหนัก 3/0 คับ แพ้เทพหนุ่ย ยูเค กำนันเอกไปเสริมจมูกมาคับเลยแทงเข้าแต่จมูก อิอิ

รายงานต่อด้วยครับหนิง
ท๊อป ปากน้ำ
ขาโจ๋ รุ่นเล็ก

« ตอบ #28 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 11:32:27 AM »

เป็นอย่างไรกันบ้างครับ ผลวันนี้ชองสมาชิกกลุ่ม "ไก่จ๊อ เป๊ปซี่ " วันนี้ผมไปอยุธยามา อดไปเชียร์พี่ๆเลย ไว้เจอกันอาทิตย์หน้าคับ  ยิงฟันยิ้ม
supertramp
ขาโจ๋ รุ่นเล็ก

WISH YOU WERE HERE

« ตอบ #29 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 11:41:16 AM »

เสียดายพี่เอก ลงทีไรเจอมือดีต้นรายการตลอด ยินดีกับ หนิงกับเพชรด้วยนะครับ ยิงฟันยิ้ม

How I wish, how I wish you were here.
We're just two lost souls swimming in a fish bowl, year after year,
Running over the same old ground.
What have you found? The same old fears.
Wish you were here
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 527
  พิมพ์