หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หาเพื่อนเล่นสนุ๊กด้วยกันด่วนคร๊าบ  (อ่าน 4020 ครั้ง)
pum007
รุ่นใหญ่ ขาประจำ

superpum@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2010, 03:48:01 PM »

วันนี้ ณ เวลานี้ เบื่อมากๆ นั่งทำงานมาทั้งวัน เพิ่งจะว่าง มีใครอยู่ชลบุรีละแวกบางแสนหรือใกล้เคียงบ้างมั๊ยคร๊าบ จะชวนมาเล่นซ้อมมือกันหนุกๆ ที่โต๊ะ Hi Brake ตรงข้ามกับตลาดหนองมน จะเป็นตอนนี้หรือพรุ่งนี้ หรือวันไหนก็ได้ครับ โทรมาเลย 081-9882289, 081-8645154
เชน วังทอง
v.i.p
โซไซตี้ พันธุ์แท้

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2010, 03:53:24 PM »

จะเบื่ออะไรขนาดนั้นคุณปุ้ม ผมอยู่กรุงเทพ คงไปไม่ทัน เพิ่งลูบ ๆ คลำ ๆ คิวเสร็จ เอาไปเก็บลงกล่องเดี๋ยวนี้เอง ว่างอยู่เหมือนกัน อยากเล่นนะ แต่พรุ่งนี้ต้องเอาของไปถวายพระ นอนก่อนละกัน ราตรีสวัสดิ์.

Birth Sriracha
คนนี้รุ่นจิ๋ว 100 กระทู้
**

------ ไข้โป้ง ------

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2010, 05:09:09 PM »

ผมก็อยากไปเหมือนกันครับ...แต่ต้องเฝ้าบ้านครับ..ก็ได้แต่หยิบคิวมาจับมาถู.แก้ขัดไปก่อน.. ยิ้มกว้างๆ

วิทย์
ขาโจ๋ รุ่นเล็ก

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 07:29:42 AM »

พรุ่งนี้ (วันจันทร์) เข้ามา New Friend สิครับ เห็นว่าแผนเดิมก็ตั้งใจไปหาพี่โออยู่แล้ว

ผมกะว่าประมาณบ่ายสองจะเข้าไปซ้อม คงเล่นได้ถึง 6 โมงเย็น
ถ้าคุณปุ้มเข้าไปก็เล่นด้วยกันครับ
(คุณปุ้มจะมาหรือไม่มาก็ได้ครับ ไม่ต้องนัด ผมเข้าไปอยู่แล้วครับ)
ต๊อด รอสวน
รุ่นใหญ่ ขาประจำ

"คนสำคัญกว่าคิว"

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2010, 01:49:52 AM »

อ้างถึง
จะเบื่ออะไรขนาดนั้นคุณปุ้ม ผมอยู่กรุงเทพ คงไปไม่ทัน เพิ่งลูบ ๆ คลำ ๆ คิวเสร็จ เอาไปเก็บลงกล่องเดี๋ยวนี้เอง ว่างอยู่เหมือนกัน อยากเล่นนะ แต่พรุ่งนี้ต้องเอาของไปถวายพระ นอนก่อนละกัน ราตรีสวัสดิ์

ป๋า.มัวแต่ลูบๆคลำๆอยู่นั่นแหล่ะ แล้วอย่าถือคิวเข้าวัดนา.เอา 147 มาฝากไว้บ้านผมก็ได้นา ผมรับจ้างพาคิวออกรอบ อาบน้ำ แปรงขน ทุกอย่างเลย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เชน วังทอง
v.i.p
โซไซตี้ พันธุ์แท้

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2010, 03:27:33 PM »

คิวที่ไหนว๊ะ..มีขน.
อ้างถึง
จะเบื่ออะไรขนาดนั้นคุณปุ้ม ผมอยู่กรุงเทพ คงไปไม่ทัน เพิ่งลูบ ๆ คลำ ๆ คิวเสร็จ เอาไปเก็บลงกล่องเดี๋ยวนี้เอง ว่างอยู่เหมือนกัน อยากเล่นนะ แต่พรุ่งนี้ต้องเอาของไปถวายพระ นอนก่อนละกัน ราตรีสวัสดิ์

ป๋า.มัวแต่ลูบๆคลำๆอยู่นั่นแหล่ะ แล้วอย่าถือคิวเข้าวัดนา.เอา 147 มาฝากไว้บ้านผมก็ได้นา ผมรับจ้างพาคิวออกรอบ อาบน้ำ แปรงขน ทุกอย่างเลย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

กระบี่มารตุ๊กกู
คนนี้รุ่นจิ๋ว 100 กระทู้
**

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 04:14:04 PM »

อ้างถึง

อาบน้ำ แปรงขน  ยังไงๆๆละพี่
หน้า: [1]
  พิมพ์