หน้า: [1] 2 3 ... 527
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ห้องรับแขก..สมาชิกห้วยขวาง-ลาดพร้าว รวมตัวกันที่นี่จ้าาาาาาา  (อ่าน 691203 ครั้ง)
โต้ง ยิปซี
V.I.P.
โซไซตี้ พันธุ์แท้

"คฤจภัค คิศถฤงคิษแคธ"

« เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 03:11:40 PM »

ขออนุญาตรวมห้องโน้นห้องนี้ของกลุ่มสมาชิกเราไว้ที่ห้องเดียวกันไปเลย เพื่อความสะดวกครับ

ใครจะพูดคุย ปรับทุกข์สุข บ่น มีเรื่องเล่า นัดแนะ แนะนำ แจ้งข่าว ลงรูปถ่ายฯลฯ อะไรก็ได้ที่มันไม่ผิดกฏกติกาเว็บฯ ขอให้มารวมพลกันที่นี่ ณ บัดนาว

อยากให้เธอพักรบ จะพบรักที่อยู่ไม่ไกล....ที่ตรงนี้ยังมีรักให้มาพักใจ

เชน วังทอง
v.i.p

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 03:16:26 PM »

แวะมาจองพื้นที่ก่อนใคร ห้องนี้ว่างดีจัง... ยิงฟันยิ้ม

อาร์ต ใจเย็น
รุ่นใหญ่ ขาประจำ

ไม่ผิดที่จะฝันไปไกล เพราะใจเรามันสู้ซะอย่าง

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 03:17:31 PM »

ยิ้ม ยิ้มเท่ห์ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
โต้ง ยิปซี
V.I.P.

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 03:18:36 PM »

ขอเชิญร่วมกันตั้งชื่อห้องของกลุ่มห้วยขวาง-ลาดพร้าว อยากได้ชื่อที่จำง่าย เท่ห์ ไม่ซ้ำใคร แนะนำกันมาได้เลยครับ ใครก็ได้ ช่วยกันคิดมาก็แล้วกัน ผมมีรางวัลให้คือ...ขอบคุณครับ ยิ้มกว้างๆ

ตอนนี้ใช้ชื่อห้องรับแขกสมาชิกฯไปก่อนนะครับ

โต้ง ยิปซี
V.I.P.

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 03:23:41 PM »

ดีใจจัง ป๋าเชนให้เกียรติเข้ามาเป็นคนแรกเลย นับเป็นนิมิตหมายที่ดีครับ ยิ้มกว้างๆ

nut vb

สักวันต้องเก่งให้ได้เหมือนคนอื่นเขา สู้สู้

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 03:38:22 PM »

ห้อง v ครับ ยิ้มกว้างๆ

ถ้าเดินตามรอยเท้าคนอื่น ก็ไม่มีรอยเท้าเป็นของตนเอง
To dare is to lose one''''s footing momentarily. Not to dare is to lose
oneself.
เอก ตาเดียว2515

เพชรฆาตความเครียด & ซูโม่สำอาง = สนุ้กฯโซไซตี้

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 03:45:25 PM »

ขอเชิญร่วมกันตั้งชื่อห้องของกลุ่มห้วยขวาง-ลาดพร้าว อยากได้ชื่อที่จำง่าย เท่ห์ ไม่ซ้ำใคร แนะนำกันมาได้เลยครับ ใครก็ได้ ช่วยกันคิดมาก็แล้วกัน ผมมีรางวัลให้คือ...ขอบคุณครับ ยิ้มกว้างๆ

ตอนนี้ใช้ชื่อห้องรับแขกสมาชิกฯไปก่อนนะครับ
ชื่อห้องรับแขกเลยก็ดีนะครับ ทุกคนที่ผ่านไปผ่านมาสามารถแวะมาพักผ่อนที่ห้องรับแขกนี้ได้ทุกเมื่อครับ

พรุ่งนี้รถผมมีผมกับแฟน เข้มและอาร์ต เหลือ1ที่ครับ รถออกจากแยกสุทธิสารรัชดาก่อน11โมงครับ

ถึงแม้ไม่รวยเงินทอง แต่เราก็รวยความสุข เมื่อได้อยู่กับโต๊ะสนุ้กฯ
ถึงตายกี่ชาติก็ขาดสนุ้กฯไม่ได้   -_O      ^____ ^_^____^

««««    U'LL   _   NEVER   _   WALK   _   ALONE    »»»»
หนิง ศิษย์เต่า

หนิง อุบล

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 03:46:55 PM »

ผมขอตั้งชื่อว่า  ห้องโหมโรง      อ่ะคับ เพราะรวมทั้งอย่างดีอ่ะคับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

โชคชะตาคือสิ่งที่ฉันไม่มี
หนิง ศิษย์เต่า

หนิง อุบล

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 03:48:23 PM »

นอนไม่หลับจะแข่งแล้วตื่นเต้นอ่ะ เหมือนแรงกิ้งครั้งที่ 2 เลย  อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง แบบนี้สงสัยจะต้องจองตั๋วรอบแรกหรือป่าวหนอ  ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้

โชคชะตาคือสิ่งที่ฉันไม่มี
golf_ranet
v.i.p

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 03:51:14 PM »

ของผมขอเสนอ "ห้องยินดี " ครับ แบบว่า พวกเรา ยินดีทุกอย่างครับ เช่น ยินดีต้อนรับ, ยินดีรับความสนุก, ยินดีฮา เป็นต้นครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
nut vb

สักวันต้องเก่งให้ได้เหมือนคนอื่นเขา สู้สู้

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 03:51:37 PM »

นอนไม่หลับจะแข่งแล้วตื่นเต้นอ่ะ เหมือนแรงกิ้งครั้งที่ 2 เลย  อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง แบบนี้สงสัยจะต้องจองตั๋วรอบแรกหรือป่าวหนอ  ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้
ใจเย็นๆโยมทำใจให้สบายกีฬามีแพ้มีชนะครับพี่ทำให้เต็มที่ก็พอแล้ว สู้ๆ ยิ้มกว้างๆ

ถ้าเดินตามรอยเท้าคนอื่น ก็ไม่มีรอยเท้าเป็นของตนเอง
To dare is to lose one''''s footing momentarily. Not to dare is to lose
oneself.
เชน วังทอง
v.i.p

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 03:56:48 PM »

อย่าลืมกระบี่คู่กายนะน้อง กระบี่กับใจประสานเป็นหนึ่ง อย่าเผลอหยิบเอาชะแลงไปหละ...

หมู ลาดพร้าว
V.I.P.

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 04:23:12 PM »

เข้ามารายงานตัวด้วยคนครับ  ยิงฟันยิ้ม

จะอยู่ไกลหรือใกล้ไม่สำคัญ   สปิริตเดียวกันสำคัญมั่นกว่า
Keaid Hogwarts

ถ้าไม่ใจ ทำอะไรก็แป๊ก!!

alkalineman@hotmail.com
« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 05:13:24 PM »

มารายงานตัวด้วยคนครับ  ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
เอก ตาเดียว2515

เพชรฆาตความเครียด & ซูโม่สำอาง = สนุ้กฯโซไซตี้

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 05:14:19 PM »

อย่าลืมกระบี่คู่กายนะน้อง กระบี่กับใจประสานเป็นหนึ่ง อย่าเผลอหยิบเอาชะแลงไปหละ...
ยิ้มกว้างๆ   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ผมเองก็กลัวหยิบผิดเหมือนกันครับพี่ วันนี้เล่นที่ฟีโน่ยังพอแทงได้ แต่กลัวพรุ่งนี้จะแทงไม่ได้เหมือนวันนี้น่ะสิครับ
ผมเองบางวันแทงดีบางวันแทงไม่ดี ประเภทผีเข้าผีออกไม่มีมาตรฐานที่แน่นอนครับ แต่จะให้ปรับเบสิคใหม่ก็คงทำไม่ได้แน่ครับ
 กีฬามีแพ้มีชนะ ถึงแพ้ก็ไม่เป็นไร ขอเล่นให้สนุกกับเพื่อนๆสมาชิกก็พอแล้วครับ

ถึงแม้ไม่รวยเงินทอง แต่เราก็รวยความสุข เมื่อได้อยู่กับโต๊ะสนุ้กฯ
ถึงตายกี่ชาติก็ขาดสนุ้กฯไม่ได้   -_O      ^____ ^_^____^

««««    U'LL   _   NEVER   _   WALK   _   ALONE    »»»»
หน้า: [1] 2 3 ... 527
  พิมพ์