หน้า: 1 [2] 3 4 ... 470
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: @@กลุ่มศรีราชานะจ๊ะ@@  (อ่าน 905637 ครั้ง)
โก้ สุด teen
โซไซตี้ พันธุ์แท้

หน้าตาดี มีครอบครัว และไม่กลัวเมีย 555

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 19, 2012, 10:08:07 AM »

ผมนึกว่าสุนทรภู่มาจากระยอง ที่แท้สุนทรอู๋นี่เอง...555
ยอดเยี่ยมจริงๆท่านสุนทรอู๋ กวีซีเล็คทูน่า

อูย อย่าสุนทรเลยครับ ของสูง  ตกใจ
ที่จริงตอนแต่งมียาวกว่านี้อีกครับ แต่ดูแล้วน่าจะรกจะเยอะไป แถมสัมผัสก็เดิมๆ เลยแค่นี้ดีกว่า ยิ้ม
ผมดูรายชื่อสมาชิก ไม่เห็นมี. Bteentalk เลยอ่ะครับคุณบี คุณโก้ อยากเข้าไปติดตามผลงาน ยิงฟันยิ้ม
วันนี้ ถึงวันอาทิตย์มีใครเล่นบ้างครับ.  คันครับ ยิงฟันยิ้ม
bteentalk เป็นชื่อในยูทูปครับ คุณอู๋คลิกเข้าไปในลิ้งค์ของผม ให้ขึ้นหน้ายูทูปเต็มๆ แล้วก็คลิ๊กที่ชื่อ  bteentalk ตรงคนโพสได้เลยครับ ลองดู ยิ้มเท่ห์

ทำก็อย่ากลัว  กลัวก็อย่าทำ
U cun Q
v.i.p

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 19, 2012, 02:23:04 PM »

ประกาศ มีทติ้งพรุ่งนี้เปลี่ยนสถานที่ ไปเยี่ยมพี่อ๋อที่โต๊ะทะเลกันครับ ยิ้ม ใครไปบ้างรบกวนแจ้งรายชื่อนิดนึงนะครับ ยิ้ม
เพราะพี่อ๋อจะทำการจองโต๊ะ(สภาพดี)ไว้เพื่อตองรับสมาชิกครับ

คนที่สรุปแล้วว่าไปมี.   อู๋   พี่หนุ่ม  คุณบี   พี่อ๋อ
คนที่สรุปแล้วว่าไม่ไปมี.  คุณโก้  คุณจักรกริช(น่าเสียดาย)   พี่ซ้ง
คนที่ยังไม่ทราบมี.   คุณโบ้ท    พี่ปุ้ม   คุณแบ็งค์   คุณตู่    พี่โจ้(มาซิจ๊ะ) เป็นต้นครับ

หากใครยังไม่แน่ใจไม่เป็นไรครับ เพราะผมจะลากสมาชิกรอยาวๆๆ  ยิงฟันยิ้ม. หากคนเยอะก็เล่นคู่กันซะเลย เป็นต้นนะครับ ยิ้มเท่ห์

ใจเปลี่ยน โลกเปลี่ยน
Jakkrit
ขาโจ๋ รุ่นเล็ก

Mr.Plant man

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 20, 2012, 12:28:33 AM »

ถ้าเรื่องการปล้นชัย ต้องไปปรึกษา ตาโบ๊ท เลยครับคุณอู๋  ขานั้นเค้าถนัดมาก ๆ
ส่วนของผมเค้าเรียกว่า สถานการณ์พาไปครับ จำใจต้องกระทำ อิ อิ

A man along the world.

หน้าตาดี มีครอบครัว และไม่กลัวเมีย 555

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 20, 2012, 01:19:12 AM »

ประกาศ มีทติ้งพรุ่งนี้เปลี่ยนสถานที่ ไปเยี่ยมพี่อ๋อที่โต๊ะทะเลกันครับ ยิ้ม ใครไปบ้างรบกวนแจ้งรายชื่อนิดนึงนะครับ ยิ้ม
เพราะพี่อ๋อจะทำการจองโต๊ะ(สภาพดี)ไว้เพื่อตองรับสมาชิกครับ

คนที่สรุปแล้วว่าไปมี.   อู๋   พี่หนุ่ม  คุณบี   พี่อ๋อ
คนที่สรุปแล้วว่าไม่ไปมี.  คุณโก้  คุณจักรกริช(น่าเสียดาย)   พี่ซ้ง
คนที่ยังไม่ทราบมี.   คุณโบ้ท    พี่ปุ้ม   คุณแบ็งค์   คุณตู่    พี่โจ้(มาซิจ๊ะ) เป็นต้นครับ

หากใครยังไม่แน่ใจไม่เป็นไรครับ เพราะผมจะลากสมาชิกรอยาวๆๆ  ยิงฟันยิ้ม. หากคนเยอะก็เล่นคู่กันซะเลย เป็นต้นนะครับ ยิ้มเท่ห์
หากว่ากลับมาทันจะรีบตามไปครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เด็กชายบี

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 20, 2012, 01:19:58 AM »

เปลี่ยนบรรยากาศบ้างก็ดีเหมือนกันครับ ยิ้มกว้างๆ

U cun Q
v.i.p

« ตอบ #20 เมื่อ: เมษายน 20, 2012, 06:38:36 AM »

ตกลงพี่อ๋อจองโต๊ะไว้18:30นะจ๊ะ  ยิ้มเท่ห์
ตอนนี้มีอู๋ แป๊ะ บี พี่หนุ่ม พี่อ๋อ
ผมกะแป๊ะว่าจะเข้าไปก่อน ประมาณ16:30-17:30นะครับ ยิ้มเท่ห์

Noom-LT

« ตอบ #21 เมื่อ: เมษายน 21, 2012, 05:48:12 AM »

แหมคุณโก้ เจอโต๊ะแชมป์หน่อยไม่ยอมเปลี่ยนโต๊ะเลยนะครองแชมป์ยาวเลย ยอดเยี่ยมจริงๆ...

« ตอบ #22 เมื่อ: เมษายน 21, 2012, 05:56:30 AM »

แหมคุณโก้ เจอโต๊ะแชมป์หน่อยไม่ยอมเปลี่ยนโต๊ะเลยนะครองแชมป์ยาวเลย ยอดเยี่ยมจริงๆ...
เมื่อคืนดวงดีมากครับ แทงยังไงก็ไม่ตาย  วิราก้า ไหลเข้าสนุ๊กให้ตลอดเลย ฮ่าฮ่า ยิงฟันยิ้ม

Noom-LT

« ตอบ #23 เมื่อ: เมษายน 21, 2012, 08:33:17 AM »

วิราก้าช่วยไว้แท้ๆเลย ถ้าเมื่อไรไวอาก้าช่วยคุณโก้ยุ่งแน่ๆเลย...555
U cun Q
v.i.p

« ตอบ #24 เมื่อ: เมษายน 21, 2012, 08:08:50 PM »

เมื่อคืนดวงดีมากครับ แทงยังไงก็ไม่ตาย  วิราก้า ไหลเข้าสนุ๊กให้ตลอดเลย ฮ่าฮ่า ยิงฟันยิ้ม

ช่วงนี้คุณโก้ดีวันดีคืนเลยครับ เยี่ยม ตกใจ

Noom-LT

« ตอบ #25 เมื่อ: เมษายน 22, 2012, 03:20:58 AM »

วันนี้คุณบีกับคุณโก้เข้าสมาคมกี่โมงครับเผื่อเสร็จภารกิจแล้วจะตามไปด้วย แต่ผมว่างประมาณ 4 ทุ่มนะครับ
เด็กชายบี

« ตอบ #26 เมื่อ: เมษายน 22, 2012, 03:55:33 AM »

วันนี้คุณบีกับคุณโก้เข้าสมาคมกี่โมงครับเผื่อเสร็จภารกิจแล้วจะตามไปด้วย แต่ผมว่างประมาณ 4 ทุ่มนะครับ
กะว่าช่วงบ่ายๆน่ะครับ สี่ทุ่มต้องเข้ากรงแล้วครับ ยิงฟันยิ้ม

เด็กชายบี

« ตอบ #27 เมื่อ: เมษายน 23, 2012, 02:46:28 AM »

เมื่อวานโชคดีมากแฟนโทรตาม ไม่งั้นเสร็จคุณโก้แน่  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม  เจอกันอีกทีวันพุธคร้าบ

« ตอบ #28 เมื่อ: เมษายน 23, 2012, 03:57:42 AM »

คุณโจ้ หายไปไหนเนี่ย ไม่ได้ปะทะกันหลายเพลา แล้ว  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

อ๋อ ศรีราชา
คนนี้รุ่นจิ๋ว 100 กระทู้
**

« ตอบ #29 เมื่อ: เมษายน 23, 2012, 06:27:15 AM »

คุณโจ้ หายไปไหนเนี่ย ไม่ได้ปะทะกันหลายเพลา แล้ว  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
สงสัยจะเห็นอะไรดีๆในยูทูปเลยไม่กล้ามาปะทะกับคุณโก้แหงๆ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

คนท้อไม่แท้  คนแท้ไม่ท้อ
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 470
  พิมพ์