หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สตีฟ เดวิด สอนเรื่อง Master Eye ครับ  (อ่าน 3435 ครั้ง)
DoL Christian
โซไซตี้ พันธุ์แท้

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 11:27:23 PM »

ถ้า Master Eye ผมเปนฝั่งขวา แล้วเวลาเราก้มลงแทง ให้ใช้ แต่ตาขวาเล็ง ใช่ไหมคับ ผมไม่เข้าใจอ่ะ
คือไม้คิวเราแนวจะอยู่ตรงกลางคาง หรือค่อนไปทางขวา   ยิงฟันยิ้ม

คนเราไม่มีใครล้มเหลว มีแต่ล้มเลิกต่างหาก
There are no failures, only people who have given up.
ความล้มเหลวที่สุด คือการไม่กล้าแม้แต่จะลองทำ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์