หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามผู้รู้หน่อยครับ เห็นนักกีฬาใส่ถุงมือ  (อ่าน 2942 ครั้ง)
นายเสมอ เดอ...หมู
โซไซตี้ พันธุ์แท้

« เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 04:09:56 PM »

วันนั้นผมดูสนุ้กเกอร์ที่จันทบุรี  เห็นคนที่แข่งกับ  กร  นครปฐม  เค้าสวมถุงมือข้างที่ใช้ทำสะพานมือด้วยครับ  เลยอยากรู้ว่าปกติแล้วเค้ามีข้อห้ามข้อนี้หรือปล่าวครับ(แต่กรรมการก้อไม่เห็นว่างัยนะครับ หรือเค้าตกลงกันมาก่อนแล้ว  ปกติผมเคยเห็นตอนแข่งพูล ที่สวมถุงมือกัน ) มันน่าจะทำให้มือลื่น  สาวคิวสะดวก แล้วเป็นการเอาเปรียบคู่แข่งหรือปล่าวครับ

ผมไม่ใช่สีเหลือง  ไม่ใช่สีแดง  แต่ผมสีขาว แดง เหลือง  เขียว นำตาล น้ำเงิน ชมพู และ ดำ จ้า......
ปืน
มือใหม่
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 09:36:05 AM »

นักกีฬาต่างชาติหลายๆ ท่านนิยมใช้ครับ.. ที่เห็นบ่อยๆ ก็พวก ญี่ปุ่น ไต้หวัน

ส่วนนักกีฬาไทย ใช้เวลาแข่งพูล ลองถามน้อง นัท แปดริ้ว มือพูลทีมชาติไทย และอดีตแชมป์สนุกเกอร์ดิวิชั่น 1 เค้าบอกว่า
มันทำให้สาวคิวลื่น เหมาะกับการใช้ในการแข่งพูล ซึ่งคิวมีขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางที่ใหญ่กว่าคิวสนุกเกอร์
และมีรูปแบบการวางสะพานมือที่แตกต่างจากสนุกเกอร์ด้วยครับ
นายเสมอ เดอ...หมู
โซไซตี้ พันธุ์แท้

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2010, 08:55:26 PM »

ขอบคุณครับ  พี่ปืน

ผมไม่ใช่สีเหลือง  ไม่ใช่สีแดง  แต่ผมสีขาว แดง เหลือง  เขียว นำตาล น้ำเงิน ชมพู และ ดำ จ้า......
PaulSam
Newbie

61077737 PaulSam PaulSam
« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2019, 11:02:45 PM »

accutane paxil 20 mg tablet dapoxetine 30 mg tablet price in india buy propecia arimidex
หน้า: [1]
  พิมพ์