หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีทติ้ง ของชาว SnookerSociety คืออะไร? สมาชิกใหม่ อ่านตรงนี้ครับ  (อ่าน 16637 ครั้ง)
society147
v.i.p
โซไซตี้ พันธุ์แท้

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2011, 07:29:37 AM »

หาก คนไม่เก่งและยังด้อย ฝีมือ มามีตติ้ง แล้ว ได้แต่เดิน ตั้งลูกให้คนแม่น อย่างเดียวเลย คงเซ็งน่าดู รู้สึกไม่อยากจะมาอีกแล้ว ควรมี โต๊ะเล่นสำหรับกลุ่มเกรดc- เฉพาะมือระดับนี้ ด้วย หรือปล่าวครับ  อายจัง

ผมไม่กลัวมือแม่นครับ ไม่ใช่ว่าผมแม่นกว่า ......... เพราะจริงๆแล้วที่อยากไปร่วมมี๊ตติ้ง ก็เพราะอยากเจอคนที่เก่งกว่านี่แหละครับ

มากันเยอะๆยิ่งดี !!!!............ จะได้ลักจำกลับมาใช้ในการพัฒนาตัวเองครับ ผมมองแบบ Positive Thinking ครับ

...." จงเป็นตัวคุณเอง เพราะไม่เคยมีใครได้ดีในการเป็นตัวของคนอื่น "........
nOn..The Pig
ขาโจ๋ รุ่นเล็ก

NON_SOIBAN

« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2012, 01:36:54 PM »

ผมชื่อ นน ค้าบ
อยุ่สมุทรปราการ  สมาชิกใหม่อ่าค้าบ
ขอฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะค้าบ

หยุดคิดถึงอดีตที่พลาดไป แล้วหันมาใส่ใจกับวันนี้
ต้น ไดนาสตี้
มือใหม่
*

33367166 onlybrabus@hotmail.com
« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 12, 2012, 05:34:50 PM »

กระจ่างขึ้นเยอะเลยครับ ขอบคุณมากครับผม  ยิ้ม

I luv snooker
AKE-YouTube(a_da54)
คนนี้รุ่นจิ๋ว 100 กระทู้
**

kosolyutasarn@yahoo.com
« ตอบ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2012, 04:35:46 AM »

ยิงฟันยิ้ม ต้องกด Like+1
ball_snooker
Newbie

« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2013, 03:57:52 AM »

รบกวนพี่ๆ 1 คำถามครับ
ถ้าเราไปมีทติ้งแล้วต้องกลับก่อนคนอื่น เช่นอยู่ได้ประมาณ 2 ชั่วโมง
เราต้องทำอะไรบ้าง หรือควรบอกหัวหน้ากลุ่มก่อนหรือหลัง และเคลีย
ค่าใช้จ่ายยัไงบ้างครับ
สมาชิกใหม่ครับ ฝากตัวด้วยครับ อยู่ลาดพร้าวครับ
webmaster
Administrator

สนุ้กฯ สนุก ต้อง "สนุกเกอร์โซไซตี้"..

« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 22, 2013, 01:34:39 AM »

รบกวนพี่ๆ 1 คำถามครับ
ถ้าเราไปมีทติ้งแล้วต้องกลับก่อนคนอื่น เช่นอยู่ได้ประมาณ 2 ชั่วโมง
เราต้องทำอะไรบ้าง หรือควรบอกหัวหน้ากลุ่มก่อนหรือหลัง และเคลีย
ค่าใช้จ่ายยัไงบ้างครับ
สมาชิกใหม่ครับ ฝากตัวด้วยครับ อยู่ลาดพร้าวครับ

เท่าที่ผมเคยไปมีทติ้ง
กลับก่อนได้ครับ
เขาจะให้ลงชื่อ ลงเวลา ตอนที่เราเริ่มเล่น
จะกลับก่อน ก็นับเวลาว่า เล่นไปนานกี่ชั่วโมง
ชั่วโมงละเท่าไร เขาจะคำนวนค่าใช้จ่าย คูณปุ๊บ จ่ายปั๊บ...กลับได้เลย

roriw
Newbie

Jane _ narong

« ตอบ #36 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2013, 01:15:15 PM »

อ่านแล้ว ชักอยากไปทันทีเลย ยิ้มเท่ห์

ไม่ได้เกิดมามั้งมี    แต่อยากจะมีมั้ง.  !!!
kweewat
ขาโจ๋ รุ่นเล็ก

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #37 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2013, 05:13:57 AM »

เข้าไปรวมกลุ่ม มีตติ้งที่ ฟีโน่ พหล เมื่อเร็วๆนี้ สนุกมากครับ มายืนยัน นอนยัน ไม้เท้ายัน (ไม่ยืมตังค์ยัน)
ใครที่ยังไม่ไปลอง รีบๆนะ นิสัยดี ทุกคน     ยิงฟันยิ้ม
Edd_Rb@Hua-Hin

« ตอบ #38 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2014, 03:53:32 AM »

โดนส่วนตัว เอสไปแต่มิตติ้งใหญ่ประจำปี เพราะอยู่ ตจว อ่ะคับ แต่ถ้าพี่ๆน้องๆเพื่อนๆ ผ่านมาแถวหัวหิน โทรหาได้นะคับ ยินดีไปตั้งลูกให้คับผม ยินดีต้อนรับทุกท่านคับ
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์