หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งเตือนเพื่อนสมาชิกครับ  (อ่าน 1309 ครั้ง)
Teerat Sayasonthi
คนนี้รุ่นจิ๋ว 100 กระทู้
**

off+classic
« เมื่อ: ตุลาคม 14, 2017, 11:14:17 AM »

ยุค 4.0 หากินกันแปลกๆ มีโทรศัพท์แปลกๆ มีแค่ชื่อ กับเบอร์โทรของผม อ้างตนว่ามาจากไปรษณ์บางรัก มีพัสดุตีกลับปลายทางเชียงใหม่ แต่ที่อยู่ไม่ตรงกับผม ข้างในกล่องมีเงินสดนับแสนบาท มาหลอกถามข้อมูล และจะโอนสายให้คุยกับร้อยเวรที่เชียงใหม่(โอนสายไกลจุง) เขามีแค่ข้อมูลชื่อและเบอร์โทร ใครที่เคยลงขายไม้คิวไว้ ส่งไปรษณีย์บ่อยๆ ระมัดระวังกันด้วยนะครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์