หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เล่นสนุ๊กเกอร์ให้เปนกีฬา  (อ่าน 12134 ครั้ง)
Hutsomjit
Newbie

« เมื่อ: มกราคม 25, 2015, 04:03:08 AM »

เมื่อก่อนเล่นกับเพื่อน แบบไม่คิดอะไร แทงเอามันลงบ้างไม่ลงบ้าง เน้นหนีบ๊วยในกลุ่ม
  • เริ่มรู้จักเวปนี้รู้เลยว่าสนุ๊กเกอร์คือกีฬาไม่ใช่เกมวัดดวง แอปอ่านตามกระทู้มาหลายเดือน
  • มองตัวเองดูทำไมเราแทงไม่ไปไหนเลยอย่างไงอย่างงั้น
เลยเริ่มซ้อมคนเดียว คนไม่เข้าใจหาว่าบ้าแต่ด้วยงานและความรับผิดชอบเลยซ้อมได้แค่สัปดาละไม่เกิน10ชม เลยไปเริ่มเรียนสนุ๊กเกอร์อยากรู้ว่าเราจะแทงดีขึ้นได้ไหมเรียนมา 2 ครังอาจารย์ก็อดทนนั่งสอนนั่งแนะนำ ครั้งละ4ชั่วโมง หรือจนกว่าผมจะล้าขอเลิกเอง.  อันนี้ชื่นชมน้ำใจเค้ามากๆมีความอดทน.       ดีใจไปด้วยเมื่อเห็นเราแทงลง.   ขอระบายหน่อยนะครับผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยครับมีพัฒนาการอย่างไรผมจะมาเล่าให้ฟังต่อครับ
หมู ลาดพร้าว
V.I.P.
โซไซตี้ พันธุ์แท้

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 26, 2015, 06:50:45 AM »

อยากเก่งต้องอดทน ขยันฝึกซ้อม ไม่มีอะไรที่ได้มาง่ายๆครับ  ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 26, 2015, 06:53:14 AM โดย หมู ลาดพร้าว » บันทึกการเข้า

จะอยู่ไกลหรือใกล้ไม่สำคัญ   สปิริตเดียวกันสำคัญมั่นกว่า
U cun Q
v.i.p
โซไซตี้ พันธุ์แท้

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 24, 2015, 07:16:38 PM »

เป็นกำลังใจให้จขกท.ครับ ฝึกให้สำเร็จแล้วมาสอนผมมั่งนะ ยิ้ม

ใจเปลี่ยน โลกเปลี่ยน
หน้า: [1]
  พิมพ์