หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รับสอนสนุ๊กเกอร์โดย หน่อย ปากน้ำ คร้าบ  (อ่าน 30983 ครั้ง)
Gorilla381
Newbie

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2015, 11:32:32 PM »

ขออนุญาติเรียกพี่นะครับ   พี่หน่อยครับผมสนใจอยากเรียนครับ  ถ้าเรียนที่บ้านพี่ที่รังสิตอยู่ตรงช่วงไหนครับ  พอตอนนี้ผมย้ายมาอยู่ที่ จ.อ่างทองแล้วครับ  แต่ผมกลับบ้านที่เมืองเอกบ่อยครับ 
noi paknam rangsit
Newbie

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2015, 09:01:09 AM »

ขออนุญาติเรียกพี่นะครับ   พี่หน่อยครับผมสนใจอยากเรียนครับ  ถ้าเรียนที่บ้านพี่ที่รังสิตอยู่ตรงช่วงไหนครับ  พอตอนนี้ผมย้ายมาอยู่ที่ จ.อ่างทองแล้วครับ  แต่ผมกลับบ้านที่เมืองเอกบ่อยครับ 

อยู่เส้นรังสิต ปทุม ซ.วัดบุญชื่นชู ตรงข้าม วิทยาลัยเทคนิค  ซ. เยื้ยงๆ แฟตปลาทองครับ ไกล้ร้านอาหาร GOOD VIEW

หน่อย ปากน้ำ 0814130362
Gorilla381
Newbie

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2015, 09:11:51 PM »

ขออนุญาติเรียกพี่นะครับ   พี่หน่อยครับผมสนใจอยากเรียนครับ  ถ้าเรียนที่บ้านพี่ที่รังสิตอยู่ตรงช่วงไหนครับ  พอตอนนี้ผมย้ายมาอยู่ที่ จ.อ่างทองแล้วครับ  แต่ผมกลับบ้านที่เมืองเอกบ่อยครับ 

อยู่เส้นรังสิต ปทุม ซ.วัดบุญชื่นชู ตรงข้าม วิทยาลัยเทคนิค  ซ. เยื้ยงๆ แฟตปลาทองครับ ไกล้ร้านอาหาร GOOD VIEWขอบคุณครับ  ถ้าเข้าไปเรียน ต้องเข้าไปวันไหนบ้างครับ
OneOne
Newbie

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 23, 2016, 05:49:42 AM »

ทุกวันนี้ยังรับสอนอยุมั๊ยคับ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์