หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ห้องใหม่สำหรับคนอยากเอกเขนก คุยนอกเรื่องสนุกเกอร์กันตามคำเรียกร้องนะครับ  (อ่าน 9384 ครั้ง)
webmaster
Administrator
โซไซตี้ พันธุ์แท้

สนุ้กฯ สนุก ต้อง "สนุกเกอร์โซไซตี้"..

« เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 02:44:57 PM »

เปิดห้องหับใหม่ให้แล้วนะครับ สำหรับไว้คุยกันเรื่องอื่น ๆ ที่ไม่เกี่ยวข้องกับสนุกเกอร์
แชร์ความรู้ แชร์ประสบการณ์
เรื่องไหนเวิร์ค มีคนเข้ามาตอบกระทู้ "เชียร์" ว่าดี..มากที่สุด
เดี๋ยวหารางวัลให้ดีมั้ยครับ.. แลบลิ้น

โต้ง
คนนี้รุ่นจิ๋ว 100 กระทู้
**

น้องเดียร์จ้า

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2010, 03:12:02 PM »

- พี่จะแจกไม้คิวในคอเล็กชั่นของพี่เป็นรางวัลหร๋อครับ
webmaster

สนุ้กฯ สนุก ต้อง "สนุกเกอร์โซไซตี้"..

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2010, 04:32:53 PM »

- พี่จะแจกไม้คิวในคอเล็กชั่นของพี่เป็นรางวัลหร๋อครับ

ทะลึ่งจริง ๆ ตาคนนี้
ของตัวเองมีตั้ง 3 แล้ว จะเอาอีกทำไมเนี่ย..
จะแจกหรือเปล่าล่ะ..เดี๋ยวพี่จัดให้

มาร์ค เชียงใหม่

mark_053@hotmail.com
« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2010, 04:35:29 PM »

แจก มา ทาง นี้ ก็ ได้ นะครับ ^^ 
คนเดิม
รุ่นใหญ่ ขาประจำ

ความแม่น ไม่เคยเปลี่ยนแปลง

khonderm@hotmail.com
« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 16, 2011, 05:02:33 AM »

ขอบคุณครับ ดีมาก ๆ เลยที่มีการแยกแยะห้องให้ชัดเจน

วงการสนุ๊กเกอร์ ผมชื่อ ภาพ ครับ ไม่ต้องถามหา เพราะไม่มีใครรู้จักผม ผมไม่ใช่คนเด่น คนดัง หรือ ดารา แค่ คนธรรมดา ๆ คนหนึ่ง เท่านั้นเอง
NuntawatviP (Pui Pui..The PiG)
V.I.P.

PiggY One Red

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 07, 2011, 03:59:47 AM »

แจกพวกหัวคิวดีกว่าครับพี่จะได้แจกได้หลายๆคน

..........เจ้าหมูแดงเดียว..........

ต๋อง_มัตซูชิ

ก้มเป็นงง!!

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 03:01:26 AM »

ขอรับครับท่าน ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
เชษฐ์ นะจ๊ะ

ปัญญา ไม่ได้มีไว้ ให้อ่อน

pichett2013@hotmail.com
« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 03:03:57 AM »

รับทราบ

นั่งไม่เปลี่ยนชื่อ ยืนไม่เปลี่ยนแซ่ ข้าพเจ้ามีนามว่า เชษฐ์ นะจ๊ะ
              ชีวิตที่เหลืออยู่นี้ ขออุทิศเพื่อการแทง
society147
v.i.p

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2012, 04:16:10 PM »

อยากได้ไม้คิวเวปมาสเตอร์ ทำไงดี ฮืม?

...." จงเป็นตัวคุณเอง เพราะไม่เคยมีใครได้ดีในการเป็นตัวของคนอื่น "........
webmaster

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2012, 04:32:31 PM »

โห..คนนี้น่ากลัว
มีของดีอยู่กับตัว มัวแต่มองหาไปที่อื่น..

อึมม..ว่าแต่ว่า จะให้เท่าไรล่ะ..555

โธ่..เหลืออยู่ด้ามเดียว "หัวเดียวกระเทียมลีบ" นึกว่าสงสารลูกนก หลานไดโนเสาร์ เถอะนะ..อย่ามาปากหวานกับเค้าเลยน้า

tnt
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2012, 05:08:55 PM »

ผมก็อยากได้ไม้คิว ของคนที่ อยากได้ไม้คิวเวปมาสเตอร์ อีกทอดหนึ่งเหมือนกันครับ ยิงฟันยิ้ม
society147
v.i.p

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2012, 05:30:59 PM »

ผมก็อยากได้ไม้คิว ของคนที่ อยากได้ไม้คิวเวปมาสเตอร์ อีกทอดหนึ่งเหมือนกันครับ ยิงฟันยิ้ม

อยากได้กันเป็นทอดๆ

ว่าแต่..อยากได้ด้ามใหนครับพี่มังกร ?

Collection ของผมยังไม่ครบ เบญจภาคี ขาด "จิ๊กซอร์ตัวสุดท้าย" คือ Hunter3 #4. ครับ อยู่ที่ลูกนกหลานไดโนเสาร์ แถวๆนี้ครับ ...

ขอสัญญาว่า....ถ้าได้ด้ามนี้แล้วจะเลิกตอแย webmaster. อีกต่อไปครับ....555

...." จงเป็นตัวคุณเอง เพราะไม่เคยมีใครได้ดีในการเป็นตัวของคนอื่น "........
tnt
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2012, 05:52:08 PM »

ว่าแต่..อยากได้ด้ามใหนครับพี่มังกร ?

Collection ของผมยังไม่ครบ เบญจภาคี ขาด "จิ๊กซอร์ตัวสุดท้าย" คือ Hunter3 #4. ครับ อยู่ที่ลูกนกหลานไดโนเสาร์ แถวๆนี้ครับ ...

ขอสัญญาว่า....ถ้าได้ด้ามนี้แล้วจะเลิกตอแย webmaster. อีกต่อไปครับ....555

อยากได้ คิวรัตนตรัย ที่เลขรวมกันแล้วได้ 21 อ่ะครับ ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 31, 2012, 05:58:58 PM โดย มังกรทอง » บันทึกการเข้า
Thong Chiangmai
v.i.p

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2012, 06:04:16 PM »

กำ... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
เอก ตาเดียว2515

เพชรฆาตความเครียด & ซูโม่สำอาง = สนุ้กฯโซไซตี้

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2012, 06:45:19 PM »

พี่เว็บฯว่าไงครับ.....! ทราบแล้วเปลี่ยน!  ยิ้มกว้างๆ:D

ถึงแม้ไม่รวยเงินทอง แต่เราก็รวยความสุข เมื่อได้อยู่กับโต๊ะสนุ้กฯ
ถึงตายกี่ชาติก็ขาดสนุ้กฯไม่ได้   -_O      ^____ ^_^____^

««««    U'LL   _   NEVER   _   WALK   _   ALONE    »»»»
หน้า: [1] 2
  พิมพ์