หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัดดีครับ ผมสมาชิกใหม่ฝากตัวด้วยนะครับ :)  (อ่าน 5130 ครั้ง)
เอก ตาเดียว2515
โซไซตี้ พันธุ์แท้

เพชรฆาตความเครียด & ซูโม่สำอาง = สนุ้กฯโซไซตี้

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 26, 2014, 04:32:01 PM »

วันนี้ผมว่าจะไปอะครับ แต่ มนต้องลงรถป้ายไหนเหรอครับ
ขอโทษด้วยครับ เพิ่งจะกลับมาเปิดอ่านน่ะครับ
แต่ภูมิก็มามีทติ้งกับพวกเราแล้ว ถ้าพรุ่งนี้ว่างก็มาได้อีกนะครับ  หรืออยากจะพูดคุยกับพวกเราก็เข้าไปที่ห้องสมาชิกห้วยขวาง-ลาดพร้าวได้เลยนะครับ

ถึงแม้ไม่รวยเงินทอง แต่เราก็รวยความสุข เมื่อได้อยู่กับโต๊ะสนุ้กฯ
ถึงตายกี่ชาติก็ขาดสนุ้กฯไม่ได้   -_O      ^____ ^_^____^

««««    U'LL   _   NEVER   _   WALK   _   ALONE    »»»»
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์