หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัดดีครับ ผมสมาชิกใหม่ฝากตัวด้วยนะครับ :)  (อ่าน 5132 ครั้ง)
poomsai
Newbie

« เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 03:08:08 PM »

ผมชื่อภูมิยินดีที่ได้รู้จักนะครับ
ผมเป็นเด็กใหม่ไม่ค่อยรู้เรื่องมีอะไรก็ช่วยบอกกล่าวผมหน่อยนะครับ
U cun Q
v.i.p
โซไซตี้ พันธุ์แท้

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 04:39:53 PM »

บ้านหลังนี้ยินดีต้อนรับครับ  ยิ้ม
กฎกติกาดูที่นี่เลยครับ http://www.snookersociety.com/webboard/index.php?topic=2736.0
แนะนำว่าอยู่แถวไหน ไปมีทติ้งกับกลุ่มบริเวณนั้นเลยครับ  ยิ้มเท่ห์

ใจเปลี่ยน โลกเปลี่ยน
เอก ตาเดียว2515

เพชรฆาตความเครียด & ซูโม่สำอาง = สนุ้กฯโซไซตี้

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 05:22:12 PM »

เยี่ยมครับ ท่านประธานอู๋   ยิงฟันยิ้ม ขยิบตา แลบลิ้น จุมพิต

ตามท่านประธานอู๋แนะนำเลยครับ   ยิ้มเท่ห์

ถึงแม้ไม่รวยเงินทอง แต่เราก็รวยความสุข เมื่อได้อยู่กับโต๊ะสนุ้กฯ
ถึงตายกี่ชาติก็ขาดสนุ้กฯไม่ได้   -_O      ^____ ^_^____^

««««    U'LL   _   NEVER   _   WALK   _   ALONE    »»»»
poomsai
Newbie

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 06:21:58 PM »

ขอบคุณครับ ผมอยู่แถวสพ่านใหม่ครับ

เพชรฆาตความเครียด & ซูโม่สำอาง = สนุ้กฯโซไซตี้

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 20, 2014, 04:56:06 PM »

มามีทติ้งที่ ฟีโน่ พหลฯ ก็ได้นะครับ ทุกว้นเสาร์และอาทิตย์ ตั้งแต่เที่ยงวันเป็นต้นไป
ฟีโน่จะอยู่ติดถนนใหญ่ ระหว่าง ซ.พหลฯ 6 กับ ซ. พหลฯ 8 ครับ  ใกล้ๆ ธ.กสิกรไทย สำนักงานใหญ่ครับ

ถึงแม้ไม่รวยเงินทอง แต่เราก็รวยความสุข เมื่อได้อยู่กับโต๊ะสนุ้กฯ
ถึงตายกี่ชาติก็ขาดสนุ้กฯไม่ได้   -_O      ^____ ^_^____^

««««    U'LL   _   NEVER   _   WALK   _   ALONE    »»»»
poomsai
Newbie

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 21, 2014, 11:54:52 AM »

แล้วผมจะต้องทำไงละครับ
เดินเข้าไปเลยเหรอครับ ยังไม่รู้จักใครเลยอะ
poomsai
Newbie

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 21, 2014, 12:02:52 PM »

อีกอย่างหนึ่งครับ ผมมาเริ่มเล่นไม่นานเท่าไรเองครับ
แบบว่ายังไม่ค่อยเก่ง
aon society
v.i.p

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 21, 2014, 01:44:23 PM »

เก่งไม่เก่งไม่สำคัญครับ พวกเราเล่นเป็นกีฬามีอะไรก็ช่วยแนะนำกันในทุกๆเรื่องเกี่ยวกับสนุกเกอร์ เพราะคนที่มาเล่นกัน มีตั้งแต่ระดับหัดเล่นไปถึงมือระดับนักกีฬา ถ้าคุณมาก็ถามหากลุ่มโซไซตี้แล้วบอกว่าเป็นสมาชิกในเวปขอสนุกด้วยครับ คุณก็จะได้พบกับความสนุก ความรู้ที่คุณอยากทราบ และที่สำคัญคือได้เพื่อนใหม่ที่รักในกีฬาสนุกเกอร์เหมือนกันครับ ลองมาดูครับแล้วจะติดใจ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 21, 2014, 06:32:25 PM »

ใช่ครับ อย่างที่พี่อ้นบอกไว้เลยครับ ไม่ต้องอายไม่ต้องเกร็ง พวกเราเป็นเหมือนพี่น้องครอบครัวเดียวกันครับ ทั้งๆที่ไม่เคยรู้จักกันมาก่อน คงเพราะเป็นคนคอเดียวกัน เลยสนิทกันไม่ยาก พวกเรามีแต่รอยยิ้ม เสียงหัวเราะ และมิตรภาพครับ   ยิ้มเท่ห์ ยิงฟันยิ้ม

W.pelicans
มือใหม่
*

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 21, 2014, 11:13:36 PM »

แนะนำโต๊ะฟีโน่พหลเช่นเดียวกันครับ ไปถึงก็ถามหาพี่โต้งเลยครับ
แล้วก็แนะนำตัวเองว่ามาจากเว็บสนุ๊กเกอร์โซไซตี้ เดี๋ยวพี่โต้งจะแนะนำให้รู้จักกับทุกๆคนเองครับ

อันนี้เล่าจากประสบการณ์จริงๆของผมเองครับ

กว่าจะตัดสินใจไปได้มันยากครับอันนี้ผมก็พอจะทราบความรู้สึก
แต่เชื่อผมมั้ยครับว่ากว่าจะตัดสินใจกลับมันยากกว่าอีกครับ  ยิ้มกว้างๆ

(กว่าจะกลับได้ตี2  ตกใจ)
poomsai
Newbie

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 22, 2014, 11:03:14 AM »

ขอบคุณครับ ที่ช่วยแนะนำผม
แล้วถ้ามีโอกาสที่เหมาะ ผมจะรีบไปเลยครับ ยิงฟันยิ้ม
เอก ขาวดำ

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 24, 2014, 12:06:35 AM »

ยิ้มกว้างๆ..ยินดีต้อนรับ ที่นี่มีแต่มิตรภาพ อีกทั้งยังเป็นแหล่งความรู้ความบันเทิงหลากหลายรูปแบบอีกด้วยครับ  ยิงฟันยิ้ม
Wee-พระราม4
ขาโจ๋ รุ่นเล็ก

มือเก่า หัดใหม่

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 24, 2014, 01:16:18 AM »

ยินดีต้อนรับครับ
prasit.palarak
คนนี้รุ่นจิ๋ว 100 กระทู้
**

อย่าเมื่อยล้าในการทำดี

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 24, 2014, 02:24:58 AM »

ยินดีต้อนรับครับ
หนุ่มคนนี้ ตอนนี้แทงดีมาก  ยิ้ม

เอ ยางระหง
poomsai
Newbie

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 26, 2014, 04:47:00 AM »

วันนี้ผมว่าจะไปอะครับ แต่ มนต้องลงรถป้ายไหนเหรอครับ
หน้า: [1] 2
  พิมพ์